Wayatangaze matokeo mapema kwan yatakosa ladha! na ukizingatia ni muda mrefu umepita na sio kawaida kwa matokeo kidato cha sita kucheleweshwa kiasi hicho!!!!
Jaman siasa hazitakiwi kwenye sector hii nyeti!! jua elimu ndiyo Tanzania ya leo na kesho yapaswa ilindwe na kusimamiwa ipasavyo na sio kuichakachua. :car:
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.