hahahaha...maneno ya mkosaji..na mfa maji haishi kutapatapa...so,pole ndugu..yani kama mwanza walideki barabara sasa kwa ushauri wangu huduma ya kwanza isikose siku ya jumamosi jangwani maana itakuwa ni zaidi ya gharika... unaijuwa mvua ya nuhu?hahah utakuwa unaijuwa wewe..yani ile mvua ilikuwa...
Hahahahah.....Nyani ngabu umetisha kaka...yani ukiwa chini ya ccm lazima uwe fisadi..but chini ya UKAWA u will never be that fisadi...ccm tought people how to be mafisadi..but in UKAWA we teach people how to become a good ruler....
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.