Recent content by Mtanzanias

  1. M

    Mtizamo wangu wa 'Kiufundi' kwa Simba SC iliyocheza na Geita Gold FC na inayoenda Kucheza na Yanga SC 11 Disemba, 2021

    Tunaangalia timu zinavyocheza kiufundi ayo mambo mengine ya nje ya uwanja yanabaki kama yalivyo tunachoangalia kwa sasa ni mambo ya kiufundi zaidi ndani ya uwanja
  2. M

    Mtizamo wangu wa 'Kiufundi' kwa Simba SC iliyocheza na Geita Gold FC na inayoenda Kucheza na Yanga SC 11 Disemba, 2021

    We jamaa una machale sana, kuna mda uwa unashtukia jambo fulani lakini umeshachelewa, yanga itawaonyesha simba kiwango chenu halisi mlichonacho Siku iyo kwa vitendo zaidi
  3. M

    Refa Martin Saanya adaiwa kuwabeba Simba kwenye mechi dhidi ya Geita Gold

    Ujielewi wewe unayo shida mahali, kwa timu ipi uliyonayo inayokufanya ujigambe ndugu yangu? Siku iyo msije mkaanza tena maneno maneno ya kuhujumiwa na wachezaji wenu, mtaonyeshwa kiwango chenu halisi mlichonacho kutoka kwa mafundi wa mpira tanzania
  4. M

    Refa Martin Saanya adaiwa kuwabeba Simba kwenye mechi dhidi ya Geita Gold

    Acha kabisa ametisha leo
  5. M

    Refa Martin Saanya adaiwa kuwabeba Simba kwenye mechi dhidi ya Geita Gold

    Nawasubili tena apa wale wanaojifanyaga wanaumizwa na upuuzi wa marefa pindi yanga inapobebwa sasa wajitokeze tena kukemea kilichotokea kwenye mechi ya simba na geita gold, je goli la kusawazisha la geita limekataliwa kwa misingi ipi? Mchezaji aliotea au kapombe alisukumwa? Jibu analo mwamuzi...
  6. M

    Mtani wangu Kocha Minziro wa Geita Gold FC acha Kuzurura hovyo Usiku huu, kalale Kesho Unafungwa tu hata 'mroge' vipi

    Wewe mbona ulali mwenzako ndo alale? Unampangia mtu alale saa ngapi! Au wote mmekutana kwenye anga za kichawi amekuzidi ujanja unakuja kulalamika uku
  7. M

    Popote mlipo Viongozi wa Simba SC haraka sana epukeni 'Hujuma' hii Kubwa iliyopangwa na Yanga SC

    Umeanza wenge lako, basi waambie wasiwachezeshe ili wasiumie! Kama geita gold tu inawapa kiwewe itakuwaje kwa timu ya wananchi
  8. M

    Kwa jinsi Mbeya Kwanza FC inavyocheza Kitoto (Kiuanafunzi) zaidi nitaona 'Maajabu' makubwa ikiifunga Yanga SC leo

    Wewe achana na lamli za kipuuzi unaanza kutafuta pa kujifichia mapema eti, mpira auko ivyo kama unavyofikilia acha dk 90 ziamue uwanjani sio maneno maneno
  9. M

    Saed Kubenea amburuza Paul Makonda Mahakamani, kupanda kizimbani Desemba 3, 2021 kwa makosa ya jinai

    Sidhani kama kubenea ni mjinga kiasi icho na sitaki kuamini Kama kubenea ayajui yote ayo uliyoongea apa, kubenea atakuwa ametumika kama chambo tu kufanikisha kumuadabisha makonda inaonekana anayo back up ya nguvu nyuma yake tusimbeze tusubili kesi ianze tutajua
  10. M

    Ni sahihi Yanga kumlilia Morrison

    Uyo atakuwa anawafunga wasiomjua aina yake ya uchezaji but ajaribu kufanya ivyo kwa wanaomjua ataishia kujiangusha tu kutafuta faulo au penalt
  11. M

    FT: Simba SC 3 - 0 Red Arrows kombe la shirikisho barani Afrika

    Uyu wa sasa ni simba wa kibisa hana meno zaidi ya kutegemea chupli chupli ili ashinde mechi zake
  12. M

    FT: Simba SC 3 - 0 Red Arrows kombe la shirikisho barani Afrika

    Ukumbuke pia ligi ya Zambia sio sawa na ligi yetu ya kimagumashi weka akiba ya maneno
  13. M

    Mwenyekiti Simba SC Mangungu: Nchi itasimama Dirisha dogo la Usajili

    Wasamehe bure awajui wanachokiongea, wamejazana ujinga na siku zote mwehu anapokimbia na nguo zako usimfukuze wewe ndo utaonekana ni mwehu, acha waendelee kubwata
  14. M

    Mwenyekiti Simba SC Mangungu: Nchi itasimama Dirisha dogo la Usajili

    Labda Aucho wa buza au Aucho yule rafiki wa Mo 🤣🤣🤣
  15. M

    Tetesi: Aucho kutua Simba dirisha dogo

    Mnajitekenya na kucheka wenyewe, mnayo pesa gani nyie ya kuvunja mkataba wa Aucho? Kama mnavizia wachezaji waliomaliza mikataba ndo mnasajili iwe kuvunja mkataba wa mchezaji Kama Aucho, Mnalishana ujinga eti alisaini miezi 6, hivi mnayo akili sawasawa nyie? Mchezaji Kama aucho aliekuwa anawindwa...
Top Bottom