Habari za leo ,Mimi nina degree ya uhasibu pia Nina uzoefu wa cashier kwa miaka 5. Pia nimeaomea udereva na uzoefu wa mwka mmoja nikiendesha bolt,naendesha auto na manual.nipo tayari kwa kazi yoyote inayoendana na taaluma zangu hapo juu, asanteni.
Call/WhatsApp 0789206013
Professional; Accounts
Education. ; Bachelor in accountancy
Experience. ; 5 yrs as cashier
Location. ; Temeke ,dar es salaam
Nb. ; I can do any related job
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.