lulu hana hatia ya kuua, hakukusudia na alikimbia kwa uoga wa kawaida wa kibinadamu cause ataingekua mimi ningekimbia. hatumhukumu kwa kuua maana hata nikimfikiria sidhani hata kama anaakili za kuwaza kumuua mtu, ila atakua amepata fundisho kubwa sana.
baba yake hakufika, na marehemu hakumtukan he jst said the reality, ambayo inauma lakini ilibidi baba mtu aambiwe maana wazazi huwa wanajitokeza baada ya kuona kuna fedha kwa mtoto. ameifundisha jamii. kwa kumuweka hadharani dingi yake itasaidia wazazi wengine kuwapenda na kuwajali watoto wao no...
i saw the interview myself, salama i asked her"una boyfriend kwa sasa"? she replied & i quote"sina boyfriend na wala sijafikiria kwa sasa". I saw it live
me natamani huyu binti apate fundisho kama alilopata huyo aliyekua selo! anaboa sana. & i wish media wangempotezea ili tumsahau, kwani hakuna ya kuandika than wema sepetu?
yaani wewe unapoishia kushangaa mi ndio naanzia hapo! yaani sielewi watu wote hao hawana kazi? a part from actors & actresses, musicians, and politicians, watu wote hao hawana kazi au wajasiriamali? hawana mabosi?
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.