Recent content by MISULI

  1. MISULI

    Kuhusu Jiji la Dar es Salaam: Njia rahisi ya kuelewa kwa kilichofanyika jana

    Mbeya ni jiji,ushawahi sikia mkuu wa wilaya ya mbeya?
  2. MISULI

    Vibaraka wa mabeberu tambueni kuwa Tanzania ni dola huru, ina mamlaka kuamua iwalinde namna gani raia wake

    Kwahiyo saizi hairuhusiwi KUAMKA kisa tu mzungu alianza zamani?Kwakua Mzungu alikuletea UKIMWI ukakubali na baada ya muda kaleta ARV unamuona Mungu basi inatakiwa AKILI iende hivohivo? Leo ni wazi kabisa wanaleta utopolo Corona basi inatakiwa ukubali kisa huko mwanzo ulikubali?AFRICA ITAAMKA...
  3. MISULI

    Marekani yakumbuka watu laki tano waliokufa kwa COVID-19. Tanzania tuna bahati sana, tumshukuru Mungu

    Umeambiwa mficha maradhi kifo umuumbua, So hizo data ni USELESS. Inatakiwa useme ukoo wetu karibia wote wamekufa, majirani zangu wamebaki watatu.So hili linatakiwa lianze na wewe na sio story za kusikia
  4. MISULI

    Ansbert Ngurumo na Dkt. Minja mubashara kwenye Al Jazeera

    Kwahiyo wewe KICHWA CHAKO kinataka kusikia dawa za WAZUNGU TU?Dawa ikapatikana Hapa Tz na wakatangaza kwako ni upuuzi ila angesema mzungu ingekua sawa.HIZI NI AKILI ZA KIPUNGUANI
  5. MISULI

    Wakili Musa Rajabu Mfinanga afariki dunia baada ya kupata Changamoto ya Upumuaji

    Mkuu Unafikir kungekua na HATARI unayoiona Huko mashuleni hadi leo tungekua hatupati report za hatari kutoka kwa watoto wetu?
  6. MISULI

    Wakili Musa Rajabu Mfinanga afariki dunia baada ya kupata Changamoto ya Upumuaji

    Umejibu nilichouliza au unajibu ulichokariri?Yaani unaleta story za WAJIBU kwenye ishu ambazo akili yako inakuambia ni HATARI?Njia zote za kujikinga unazijua, kwanini USIZIFUATE?
  7. MISULI

    Wakili Musa Rajabu Mfinanga afariki dunia baada ya kupata Changamoto ya Upumuaji

    Haisaidii kivipi wakati unaweza kuwaambia watoto wako hakuna kutoka nje, vaeni barakoa. Kwanini usiisaidie family yako kwa kuchukua hatua kama hizi?Hata wageni wakija kwako unawaambia. Sifikiri kama umeona Simba utasubiri amri ya kujihami wakati unajua nn cha kufanya.
  8. MISULI

    Wakili Musa Rajabu Mfinanga afariki dunia baada ya kupata Changamoto ya Upumuaji

    Mkuu kwanini wewe na family yako msichukue HATUA?
  9. MISULI

    Wakili Musa Rajabu Mfinanga afariki dunia baada ya kupata Changamoto ya Upumuaji

    Kwani Ukimuona Simba anakuja utasubiri amri ya kimbia au simama?
  10. MISULI

    Sababu za Wacongo, Wamalawi na Wazambia kuikimbia Kariakoo siri hii hapa. TRA wanahusika pia

    Wewe unakariri mambo. Mount Meru yupo moshi Dar na sehemu mbalimbali na yupo nchi zingine pia. Swala ni kupanua mipaka ya biashara. Kwa akili yako mtu kufungua biashara nje maana yake Tz hali tete.Ni 2018 Mount Meru kafungua kituo Kinyerezi wakati huohuo nchi zingine pia kafungua. Shida iko...
  11. MISULI

    Sababu za Wacongo, Wamalawi na Wazambia kuikimbia Kariakoo siri hii hapa. TRA wanahusika pia

    Kwahiyo Mount Meru,Bakhresa na wengine kufungua biashara nje ya nchi ni kukimbia TANZANIA?Hizo story Wasouth kuchukua viatu vya mtumba Dar unatoa wapi?Wakati watu wanatoa Viatu vya mtumba Malawi na kupeleka Tz?Nachoona Hapa mnaleta SIASA kwenye mambo yasiyo na SIASA. Huyo mwenzio huko juu...
Top Bottom