Recent content by Mihayo jr

  1. M

    JamiiForums Msaada wenu unahitajika wana JF

    Sawa mkuu nashukuru kwa ushauri wako
  2. M

    JamiiForums Msaada wenu unahitajika wana JF

    Cha kawaida tu mkuu 3.1
  3. M

    JamiiForums Msaada wenu unahitajika wana JF

    Amina.. Na nikuhakikishie tu siangalii kiwango cha mshahara wala elimu siioi kigezo mie naangalia kazi tu nashukuru na nitafanyia kazi ushauri wako
  4. M

    JamiiForums Msaada wenu unahitajika wana JF

    Nasukuru sana mkuu, naamini pia kwa maneno yako tu kweli ungekua na namna ungenisaidia. Ubarikiwe
  5. M

    JamiiForums Msaada wenu unahitajika wana JF

    Sijakata tamaa ndugu ndio maana nahangaika. Firm ilikua ya watu wawili lakini imevunjika jamaa mmoja kaondoka kaenda kusoma phd na ndie aliekuwa active kama ni kesi alikua anazibeba zote yeye jamaa aliebaki ni haendi mahakamani akiletewa case inabidi nae atafte tena rafiki yake ampe hiyo kesi na...
  6. M

    JamiiForums Msaada wenu unahitajika wana JF

    Wasalam watanzania wenzangu. Najitokeza kwenu kuwaombea msaada kadri ya mtakavyoweza nisaidia. Sihitaji msaada wa pesa ila naomba kusaidiwa kazi. Ki ufupi mimi ni graduate wa sheria chuo kimoja hapa Tanzania, nimehitimu mwaka 2016 lakini tangu nihitimu nimestruggle sana kupata ajira pengine...
Back
Top Bottom