Halafu wanajifanya wanamjua Mungu,mungu gani wakati wanaroho mbaya kama nini,kwani wakristo wakifunga kwaresma mbona hawanashida na mtu,waislam mungu wao ni gaidi
Habarini wapendwa wangu,samahanini mimi ni mgeni hapa lakini nilikua na uhitaji kama kichwa cha habari kilivyoelezea mwenye navyo naomba tuwasiliane,asanteni ndugu zangu.
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.