Recent content by mcho

  1. mcho

    JamiiForums Tanzania Naomba mnisaidie kuhusu mkopo wa Stanbicbank

    Wanajukwa naomba mnisaidie kuhusu mkopo wa jiwezeshe uliotangazwa na stanbicbank wiki hii maana kila nikijitahidi kuitafuta huduma hiyo kwenye app yao siioni lakini walitangaza kuwa ipo mkopo kwenye simu
  2. mcho

    JamiiForums Tanzania Nifanyeje wanangu wawe na akili nyingi darasani

    Hata mimi kiukweli Natamni Mungu anisaidie kiukweli nina mwanangu wa kike hata afundishweje anasahau hapohapo iwe vyadarasani au kanisani,nilipiga nikapeleka kwa mama lkn wapiiiiii nikapeleka kwa mashangaz lkn wapiiiiii,nimenyoosha mikono juu nimewaambia wasimpige tena
Back
Top Bottom