Recent content by Mbeyaboy

  1. M

    JamiiForums Tanzania WALIMU: Kwa wale wanaotaka kubadilishana vituo vya kazi

    Watu wa Kigoma mbona hamtaki kurudi kwenu jaman? Usidharau kwenu hata kama hapajawekwa umeme ni kwenu tu. Njoo Buhigwe-Kigoma me nirudi zangu Mbeya jiji Idara sekondari, if interested ni pm thn inskuwa makini.
  2. M

    JamiiForums Tanzania WALIMU: Kwa wale wanaotaka kubadilishana vituo vya kazi

    Njoo Buhigwe mkoa wa Kigoma me niende Mbeya wilaya yoyote, moro,Iringa,Songea,Dar,Pwani,Mtwara,Sumbawanga. Idara sec if ur interested ni PM
  3. M

    JamiiForums Tanzania WALIMU: Kwa wale wanaotaka kubadilishana vituo vya kazi

    Kigoma wamegoma
  4. M

    JamiiForums Tanzania WALIMU: Kwa wale wanaotaka kubadilishana vituo vya kazi

    nipo ww upo wap tubadilishane?
  5. M

    JamiiForums Tanzania WALIMU: Kwa wale wanaotaka kubadilishana vituo vya kazi

    me nipo buhigwe ww upo wap?
  6. M

    JamiiForums Tanzania Majina ajira za Ualimu 2014 haya hapa

    Njoo wilaya ya Buhigwe mkoa wa kigoma nije popote ulipo ila mikoa iliyo pitiwa na barabara kuu. Idara sec 0717534858
  7. M

    JamiiForums Tanzania Little girl survives 11 days in Siberian forest

    God is Good always
  8. M

    JamiiForums Tanzania WALIMU: Kwa wale wanaotaka kubadilishana vituo vya kazi

    Njoo wilaya ya buhigwe mkoa wa kigoma nije popote ulipo ila iwe mikoa iliyopitiwa na barabara kuu. Idara sec 0717534858
  9. M

    JamiiForums Tanzania Mwalimu umepangiwa Wilaya gani? Kutana na wenzio Hapa

    Njoo wilaya ya Buhigwe- kigoma nije Mbeya wilaya yoyote, Iringa, Njombe, Moro town. 0717534858
  10. M

    JamiiForums Tanzania WALIMU: Kwa wale wanaotaka kubadilishana vituo vya kazi

    Njoo wilaya ya Buhigwe mjin nije Mbeya wilaya yoyote, Iringa,Njombe,Songea na Sumbawanga mjin. Idara ya sekondary .0717534858
  11. M

    JamiiForums Tanzania WALIMU: Kwa wale wanaotaka kubadilishana vituo vya kazi

    Wilaya gan ya lindi mzee?
Back
Top Bottom