Recent content by man kiney

  1. man kiney

    JamiiForums Tanzania TANZIA Benjamin William Mkapa, Rais wa Tanzania wa Awamu ya Tatu afariki dunia

    Kweli dunia ni njia kama anavyosema mtume kuwa Ishi katika dunia kanakwamba ni mgeni au mpita njia
  2. man kiney

    JamiiForums Tanzania KOROSHO NGOMA NZITO: Wakulima Watinga ofisini kwa Mkuu wa Wilaya kudai malipo yao

    Ukitaka kujua habari ya korosho tafuta siku wakati wa mavuno uje uchek utajua watu wanavuna VP ,maana hii kg 1500 hiki ni kiwango kidogo mno na kuna wakulima wanavuna siku moja uzito huo Tuendelee kupeana moyo wa imani Sent using Jamii Forums mobile app
  3. man kiney

    JamiiForums Tanzania Spika Ndugai amtaka Prof. Assad(CAG) kufika mbele ya kamati ya maadili vinginevyo atapelekwa kwa pingu

    Tusibiri kinachojiri kwa wasomi Sent using Jamii Forums mobile app
  4. man kiney

    JamiiForums Tanzania Hali huku Kusini bado ni mbaya sana, korosho haijalipwa. Je, watanzania wenzetu wametuacha tufe nalo?

    Huenda hawaelewi watu wanahudumiaje mashamba Sent using Jamii Forums mobile app
  5. man kiney

    JamiiForums Tanzania Hali huku Kusini bado ni mbaya sana, korosho haijalipwa. Je, watanzania wenzetu wametuacha tufe nalo?

    Kweli mkuu tunaendelea kufanya subira juu ya hilo Sent using Jamii Forums mobile app
  6. man kiney

    JamiiForums Tanzania Hali huku Kusini bado ni mbaya sana, korosho haijalipwa. Je, watanzania wenzetu wametuacha tufe nalo?

    Kabisa mkuu maana tulipofikia hali si shwari Sent using Jamii Forums mobile app
  7. man kiney

    JamiiForums Tanzania Hali huku Kusini bado ni mbaya sana, korosho haijalipwa. Je, watanzania wenzetu wametuacha tufe nalo?

    Habari ya korosho mzito yaani kwa sisi ambao tupo huku mtwara ndio tunaona hali halisi ya mazingira yalivyo ,maana wakati Kama huu watu tunachanua na wafanyabiashara wanaozungusha bidhaa mbali mbali kutoka maeneo tofauti ya Tanzania wanajaana mambo yanaenda Kwa msimu huu hali ni tete na hatima...
  8. man kiney

    JamiiForums Tanzania Hali huku Kusini bado ni mbaya sana, korosho haijalipwa. Je, watanzania wenzetu wametuacha tufe nalo?

    Watu wenye haraka na utendaji kabla haujakamilika ha ha haaa Sent using Jamii Forums mobile app
  9. man kiney

    JamiiForums Tanzania Hali huku Kusini bado ni mbaya sana, korosho haijalipwa. Je, watanzania wenzetu wametuacha tufe nalo?

    Kuna babu yangu mmoja mashamba yake ghalama tu za kuandaa ili korosho iokotwe vizuri si chini ya milioni 10 na mwaka zikikubali anachuku zaidi ya gunia 600 , ukimwambia kuanzia gunia kumi na tano ukaguzi duu shida Sent using Jamii Forums mobile app
  10. man kiney

    JamiiForums Tanzania Hali huku Kusini bado ni mbaya sana, korosho haijalipwa. Je, watanzania wenzetu wametuacha tufe nalo?

    Chukua hesabu utafahamu ukweli tafuta hesabu aliotoa waziri halafu zidisha tani zote walizokusanya upate thamani na kisha to a hesaba walizolipa utapata jibu Sent using Jamii Forums mobile app
  11. man kiney

    JamiiForums Tanzania Hali huku Kusini bado ni mbaya sana, korosho haijalipwa. Je, watanzania wenzetu wametuacha tufe nalo?

    Duuu ahsante mkuu shukrani sana maana watu wanatembea na upepo Wakati mpaka sasa walizolipa hata nusu ya hesabu ulitoa hawajafika Sent using Jamii Forums mobile app
  12. man kiney

    JamiiForums Tanzania Hali huku Kusini bado ni mbaya sana, korosho haijalipwa. Je, watanzania wenzetu wametuacha tufe nalo?

    Ukute watu Majigambo yalivyo makubwa wakati kimahesabu ambayo walikadiria huko mwanzo walisema endapo korosho itakusanywa tani 200000. Basi kwahakika ni sawa na tsh 660 billion kwa bei iliyoko sokoni ambayo tumetangaziwa kununuliwa kwa korosho hizo Pia Nina maliza wiki sasa sizionizile gali...
  13. man kiney

    JamiiForums Tanzania Hali huku Kusini bado ni mbaya sana, korosho haijalipwa. Je, watanzania wenzetu wametuacha tufe nalo?

    Duh hali si shwari miezi hii nilikuwa a ukifika mkoa wa mtwara ni hatari Sent using Jamii Forums mobile app
  14. man kiney

    JamiiForums Tanzania Hali huku Kusini bado ni mbaya sana, korosho haijalipwa. Je, watanzania wenzetu wametuacha tufe nalo?

    Kunawaka unaweza kuwaza ukashinda kupata majibu kwa watu wanajitambua anapofika wakati kumshutumu kila anatoa matazamo tofauti na uliotolewa na waziri Yaanii hata ukirudi kuangalia hesabu utaelewa mfano wa kile kilicholipwa yawezekana hata nusu hatujafika hebu mtu atuletee hesabu ya malipo...
  15. man kiney

    JamiiForums Tanzania Mzee mwingine atengeneza historia Tanzania kwa kutimiza miaka 140

    Watuambie kila mtoto amebahatika kupata watoto wangapi naona wanatuzuga hawa Sent using Jamii Forums mobile app
Back
Top Bottom