Huwezi badili kituo chakufanyis interview wakisha pangs wamepanga Ndio maana unambiwa Uwe unabadilishw location kabla yakuomba kazi usipo enda ulipo pangiwa hutofanya maana huko unakotaka kwenda jina lako halipo
Ase Unareport kazi kumbe anae kupokea kazi ni n I intern alafu anakuuliza umepataje hii nafasi 💪💪 ila kujitolea k wenye ofisi za serekali kuna mda akili zina lala Huoni kazi unajiridhisha 🤓🤓mimi nilijitolea mahali Miaka mi tano (5) ukiniona utajua mtumishi 😆😆🥳 siku tumefukuzwa tulikuta tangazo...
Wapendwa nashukuru sana Mungu hatimae na mimi nimekumbukwa see nilambe asali mimi Ndio nilikosa nafasi za TRC lakini sikuvunjika moyo nilishukuru Mungu kwakweli. Japo nilikosa maneno mengi. Leo nineona nguvu ya kushukuru Mungu na mimi nimo nawatia moyo kufika oral Nijambo jema zaidi nimeona...
Nyie wa tanapa safari ni ndefu mchujo wao sio wakitoto unapima afya, magonjwa yote kama unaijua mgojwa Usiende wanakupunguza baada ya hapo mnachapwa oral mnatulia ukipata Unaenda mafunzo ya jeshi lao miezi mitatu tena bila mshahara mafunzo magumu kama JKT ukifeli mafunzo unafukuzwa upati ajira...
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.