Recent content by mama kubwa

  1. M

    JamiiForums Tanzania PostGE2025 Kamati ya Jaji Lila anzieni kwenye Hospitali ya Kamanga na stendi ya Nyegezi. Pale ndio mauaji mengi yalifanyika

    Kuna baadhi ya maeneo wanajeshi waliokoa sana watu kwa kupambana na kikosi cha wauaji hata Mwigulu aliwahi kuropoka kwa mafumbo kuwa Kuna baadhi ya wanajeahi/askari waliuawa. Hawa waliuana wenyewe kwa wenyewe😰
  2. M

    JamiiForums Tanzania Droo ya makundi Ligi ya Mabingwa Afrika na Kombe la Shirikisho Afrika | Oktoba 28, 2026 | Yanga yapangwa kundi la kifo, Simba yapangiwa Berkane

    Kuna jamaa moja linabisha ndio nikawa namjibu😆
  3. M

    JamiiForums Tanzania Mamelodi kutolewa CAF, ingekua ni team ya Tanzania tena Yanga/Simba zingenzishwa propaganda za Kocha kafel au team mbovu Msimu huu.

    Halafu Kuna timu imeingia makundi kwa kumchakaza mpinzani goli 8 haina furaha😆
  4. M

    JamiiForums Tanzania FT: Na leo kuna SINDANO? Ligi Kuu: Simba SC 6 : 1 Mashujaa FC| Uwanja wa Uhuru| 13/10/2026

    Hivi aliemleta doumbia alimwona akicheza mpira kweli😁😁
  5. M

    JamiiForums Tanzania FT: Azam FC 0-2 Simba SC | NBC Premier League | Azam Complex

    Apewe Mkoa😆
  6. M

    JamiiForums Tanzania Tyler Perry: Kamwe sitakuja kuoa maana Ndoa ni Utapeli

    Yeye mwenyewe mwanamke anaanzaje kuoa? Kuna kesi alishinda alikuwa anamtongoza dume lenzie.
  7. M

    JamiiForums Tanzania Sheikh Mwaipopo adai kupokea vitisho kutoka kwa Mwigulu

    Masare yasambukire😄
  8. M

    JamiiForums Tanzania Sheikh Mwaipopo adai kupokea vitisho kutoka kwa Mwigulu

    Sumai aliedai Nchimbi ni yuda alifanywa nini? Ni wazi wanaotakiwa na Bi Msumi ni wale wanaosapoti mauaji ya October 29.
  9. M

    JamiiForums Tanzania Sheikh Mwaipopo adai kupokea vitisho kutoka kwa Mwigulu

    Nchimbi aliitwa Yuda kumbe siku zake zinahesabiwa hata hii Kuna namna🤨
  10. M

    JamiiForums Tanzania Dkt. Nchimbi hachunguziki CCM

    Mama yao alikuwa mnyakyusa.
  11. M

    JamiiForums Tanzania Ni kweli Simbachawene ameamua kuidai Tanganyika na kutaka uwajibikaji ndani ya CCM

    Du hii methali ndio naisikia leo😍
  12. M

    JamiiForums Tanzania Kwa nini jeshi la mtandaoni la JPM waliacha kusapoti awamu ya sita ya mama?

    Hivi kiwango hakijapanda tu? Maana jamaa wanahangaika sana😁
  13. M

    JamiiForums Tanzania Mch Peter Msigwa: Wengi wa viongozi wa CCM na Serikali yao wanaonekana kucheka mbele ya kamera, lakini ndani wamejaa hofu, wasiwasi na upweke mkubwa

    Hapo sasa bora angebakia hukohuko hawa huwa wanaturudisha nyuma sana wakifeli wanarudi kutuhadaa tena. Atuache kwa kweli wanasiasa 'malaya' wanatuchelewesha.
  14. M

    JamiiForums Tanzania Nawashangaa sana wale wanaosheherekea vikwazo! Si watu wema kwa taifa letu ni wa kupigwa mawe!

    Tuletee na Kombo amepiga picha na nani wiki hii maana ndio propaganda pekee iliyobaki, Mapicha picha😅
Back
Top Bottom