CHADEMA ndicho chama imara Tanzania. CHADEMA, mkilishinda hili mtaaminika sana tena sana. Ni lengo lilelile la CCM kuhakikisha hakuna chama kinakitoa madarakani. Kuna hela ya CCM inatumika kwa viongozi wa CHADEMA. Hili halitaisha leo, wataendelea sana baada ya kushindwa mengi ya nyuma.
Watu...
.
Nafikiri hii ni ushindani kati ya Lema na Zito, hasa ikizingatiwa majibizano kati yao yanavyoonyesha kwamba kwa namna moja au nyingine wa kwanza alimlenga mtu ambaye naye amesikia.
Nafahamu chadema ndiyo wanaong'ang'ania serikali ipunguze matumizi kule kusiko tija, itachanganya kidogo...
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.