Excuse me, mie ndo nmeanza kutumia jamii forum so ckujua kama ndo iko hvyo, by the way nimeiedit thread yang nadhani haitatokea shida tena
Sent using Jamii Forums mobile app
Natafuta kazi
Habarini wana jf, mimi ni msichana mwenye umri wa miaka 21, ninatafuta kazi nimemaliza diploma ya records management, natafuta katika kampuni yoyote, au hata sehemu nyingine kwa yeyote anaweza kunisaidia nipo mkoa wa mwanza.
Asanteni
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.