Hebu nitajie wangapi kama una takwimu Mr..Nchi hii ilivyo na kondoo na n'gombe wengi ni raia yupi wa kigeni atajaribu japo kuwa harrased..Wengi bado wanaishi bila vibali mpaka tamaduni wameleta za kwao..
Aiseeeee.....and who is your God chief....just curiuos to know..!
Huyo Mungu wako ndio kakutuma uite watu pumbafuuu...
Sorry reply ililenga kwa mwengine..
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.