Recent content by kishumbaz

  1. kishumbaz

    JamiiForums Tanzania Manqoba Mngqithi ni kocha mzuri

    Hakuna kocha humu...plumber🚮🚮
  2. kishumbaz

    JamiiForums Tanzania Manqoba Mngqithi ni kocha mzuri

    Kama huyu anasifia basi kocha hatuna🤣 Kwa uelewa wangu mdogo wa mpira naona shida ipo kwenye baadhi ya wachezaji kutoendana na mfumo wa high pressing, Ngoma, Toure na yule Mcomoro watupishe dirisha dogo, hawaendan na mfumo plus baadhi yao hapo umri umewatupa!
  3. kishumbaz

    JamiiForums Tanzania Albert Kangwanda aka Modric

    Mchezaji wa Beach soccer huyo! Mchezaji gani hawezi maliza dakika 90🚮🚮
  4. kishumbaz

    JamiiForums Tanzania Hawa tumewachapa goals chache sana ni 3. Wetu hawa hawana team

    Aliyemuuza Depu kwa Shelulile hana akili
  5. kishumbaz

    JamiiForums Tanzania Hawa tumewachapa goals chache sana ni 3. Wetu hawa hawana team

    Timu Yanga timu imeporomoka ghafla, kiungo kinakatika sana, strikers hawajiamini wanakosa magoli ya wazi, Shalulile tumepigwa! kocha afanye marekebisho mapema kabla ya kukutana ba TRA! Hii timu waliocheza nayo leo hata timu yangu ya mtaani ingeifunga, hamna timu pale🚮🚮
  6. kishumbaz

    JamiiForums Tanzania DStv kuja na vifurushi maalum vyenye chaneli za mpira tu

    Wakifanya hivyo wamenikamata!
  7. kishumbaz

    JamiiForums Tanzania PostGE2025 Rais wa TLS, Mwabukusi atuhumiwa kufadhili Maandamano ya Tarehe 29 Oktoba 2026

    Shida sasa hii🤣🤣🙌
  8. kishumbaz

    JamiiForums Tanzania Mwana Yanga SC tafadhali sikiliza huu Wimbo mzuri ili usahau Kichapo cha 2-1 na Mpira mwingi sana Jumamosi iliyopita

    Mgumba akipata mimba ni mwendo wa kutema mate mtaa mzima🙌😄
  9. kishumbaz

    JamiiForums Tanzania Hivi Manqoba bado ni kocha wa Yanga?

    Mbona mechi ya ngao ya jamii Simba alinyanyaswa na hujaongelea hilo! Kocha apewe mda ajenge timu yake, Gamond alitembelea misingi aliyojenga Nabi, naona mnamsifu sana bila kutoa credit kwa mtangulizi wake!
  10. kishumbaz

    JamiiForums Tanzania Hivi Manqoba bado ni kocha wa Yanga?

    Wabongo wengi mpira hatujui, kocha hata miezi 6 hajafikisha, timu wachezaji wengi wageni wanataka afanye nini! Kocha wa Simba ana mwaka na maingizo kwenye timu yake hayazidi 2 timu lazima iwe vizuri! Tuwe na subra!
  11. kishumbaz

    JamiiForums Tanzania Kocha wa Yanga akiendelea kutumia mawinga wake hivi msimu huu hatoboi

    Kocha ana mawinga gani wa maana pale kiasi cha kumlaumu! Waulize viongozi wako kama kuna winga waliyemsajili msimu huu anayefikia hata robo ya pacome!
  12. kishumbaz

    JamiiForums Tanzania Kiufupi Yanga hawana kocha, ligi ya mabingwa makundi itapata aibu

    Wewe ungekuwa kocha kwa wale wachezaji waliopo bench nani angeingia ku save timu! Kocha si mjinga kumtumia max na Abuya hata mechi za ubwabwa, wachezaji wamesajiliwa kwa misifa bila kuzingatia balance ya timu...na asilimia kubwa viwango vyao vinatia shaka kufananisha na Simba au Azam nna...
  13. kishumbaz

    JamiiForums Tanzania INJINIA HERSI, Mtimue Kocha Huyu Kabla Hakujakucha Kesho, Huu ni Unyonge na Udhalilishaji wa kijinsia!

    Kocha hana shida shida ni usajili anaofanya kwa misifa Hersi, usajili amwachie kocha, wasauzi wana jicho la kuona wachezaji wazuri
  14. kishumbaz

    JamiiForums Tanzania FT: Kariakoo Derby | Simba 2-1 Yanga | NBC Premier League | Uhuru Stadium | 10.10.2026 |

    Yanga haina viungo wenye quality ya kupishana na Simba kwa sasa! Kocha alikuwa sahihi
  15. kishumbaz

    JamiiForums Tanzania FT: Kariakoo Derby | Simba 2-1 Yanga | NBC Premier League | Uhuru Stadium | 10.10.2026 |

    Mwalimu hana shida, shida ni asilimia kubwa ya wachezaji waliosajiliwa msimu huu wameshindwa ku upgrade timu, Mfano ameumia Abuya , Ngoma hawezi kum upgrade, akiumia Max ndiyo basi tena!
Back
Top Bottom