Recent content by Kiresua

  1. Kiresua

    TANESCO Special thread: Tupe maoni, maswali, malalamiko na hata ushauri

    Nilipia service ya kupata Luku ya 3 phace tangu tar 27 march 2019 mpaka leo nazungushwa tu. nimefualitlia mpaka kwa meneja bado hawajaonekana kuwa masaada. Nimepata hasara kwani imenibindi niweke Mlinzi kulinda moundombinu niliyoisimika ambayo haizalishi.... please tuambie nini kinaendelea. na...
  2. Kiresua

    Nahitaji one storey home Plan

    Seriously ?
  3. Kiresua

    Nahitaji one storey home Plan

    Sim yako haipatikani
  4. Kiresua

    Nahitaji one storey home Plan

    Kwa architect mbunifu anayeweza kunitengenezea kazi nzuri ya kissasa please PM
  5. Kiresua

    Enzi hizo kuogeshwa

    Heheheh
  6. Kiresua

    Lazaro Nyalandu alijaribu kubinafisisha Mbuga ya Wanyama ya Katavi kwa Wamarekani

    Ndugu wewe ni muhifadhi? Kama sio acha KBS kuleta hoja usizozijua. Ingawa la Nyalandu silijui ila nataka kutoa hoja hapa. Private -Public-Partnership ni modal ambayo inayotrend kwa sasa. Ni modal inayotakiwa kuweka chachu ktk ukuaji wa uchumi na kuborsha huduma kwa jamii. Hatujawahi kuwa...
  7. Kiresua

    Mrejesho kuhusu Forex Trading: One step at a time, Safari ndio imeanza rasmi

    Mkuu ungemuuliza tu akufafanulia. Ika Training ya watu 300/ilianza tr za mwanzo za mwezi huu, kwa batch ya pili 100 ambao watalipa 130 itaanza next week tr 2. So that's how I understand.
  8. Kiresua

    Jamii saccos: Nina wazo la kuanzisha saccos ya wanaJamiiForums na wengineo

    mkuu tulishanzisha ikagoma.... tilichanga hela tukawa na ofs nzuri sana hapo kinondoni tukafanya parttion tukasajili ikakomea padogo sana watu kwenye vikao hawaji tukaaamua kukubaliana kuwa tumeshindwa.... kaka kiiza, nampesia, nawengine..... ikashindikana bana
  9. Kiresua

    Cardinal namba 3 wa Vatican ashitakiwa kwa ulawiti

    heheh nacheka sana, mnakumbuka kipindi cha nyuma kulikuwa na allegations nyingi sana kuhusu clergy men on sexual harassment? mnajua kwanini zilipungua gafla na zikawa hazisikiki kabisa kwa muda?? by then kanisa lilikuwa responsible na offence zote zilizofanywa na watawa na makasisi wake, na...
  10. Kiresua

    Company Name Vs Business name

    Ndugu habari ya asubuhi, naomba kujua kama jina la biashara lina linaimplication katika usajili wa jina la kampuni. Nilisajili jina la bashara sasa nataka kuanzisha kampuni. nimelogin kwenye system za Brela kwa ajili ya name clearance (same same as the one i registered under business name, not...
  11. Kiresua

    Natafuta Mashine za Kukatia Nyama (Meat Bone Saw Cutting)

    Wanajamii, kwa hapa dar napata wapi mashine yenye ubora ya kukatia nyama kwa ajili ya Biashara ya BUtcher best Kire
  12. Kiresua

    I'm looking for hevy duty quality washing mashine 18k 25-30kg

    Hi all natafuta quality industrial washing mashine kg 18, 25-30kg, nimezunguka nimechoka hapa mjini. any one with any idea, kama naagiza where could I get trusted supplier best
Top