Mmenikatili sana enyi Yanga... nilikuwa nimemlipa mtu wa kunifundisha jinsi ya kulitamka Lile jina...
Maana Wengine baada kushindwa kutamka wakamwita ' Mpiga miti' na Wengine eti ' Maboga mabichi'... mna dhambi sana waja..
Bwana Maboga mabichi aachwe...
Hiyo timu wachezaji ndo hamna kitu...
Suluhisho hapo ni dirisha dogo tu....
Wachezaji wa kigeni wasiopungua 7 piga chini...
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.