Diaomond angewambia wakurugenzi wa wasafi fm na tv wawe wabunifu bana manjojo yawe mengi sasa vipindi havina amshaamsha hadi cha didah mashamsham kinajitahidi lakin the switch kimepowa ma dj hawana mizuka wanapiga ngoma bila utundu matangazo yakiisha kama wanakaa kimya sometimes biti tu...
Hahaha sema mm ni team wcb aisee ukweri namkubali sana diamond ila sijui kwanini kwenye radio hakuna ubunifu kwakweri kama lilyommy kipindi yupo times fm alikuwa wa moto kwenye interview lakin saiv amepowa kma nin yani inshort hakuna mtangazaji mwenye swaga isee bola kina bdozen na jonijoo...
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.