Recent content by King ki

  1. K

    JamiiForums Tanzania Yeye anasema hivi; wao wanadai vile. Labda mtanielewa sasa...

    wewe bado ni mjinga kama wale wajinga walio kuwa wana zani nyerere alikuwa anaota kuusu taalifa ukiwa chama chakijani lazima uwe punguwani tu elimika sasa wwe saiz njama zote za chama tawala ni kuiangusha chadema xaxa huwezi kushinda bila kumuchafua ,kumuangusha kiongozi mfano (ukitaka kondoo...
  2. K

    JamiiForums Tanzania Taarifa kwa Umma kuhusu maendeleo ya Mbowe

    ukosawa kamanda waambue ukweli hao chama cha kijani kuwa wanakumbuka shoo ya Mond kigoma sasa huyo mkula al mcall mond akiwa kalewa chakali akaanza kumpongeza mond ilikuwA kama saasitaiv kwaiyo huyo mkula yumo xana
Back
Top Bottom