Recent content by KING ELECKO

  1. K

    JamiiForums Tanzania Ndugu zangu naomba mwangaza wenu juu ya hili maana roho ya kutenda maovu inaniita

    Nilikopa pesa 4m nikaandika dhamana gari kwa muda miezi miwili kabla ya muda kufika akachukua dhamana kwa mlango wa kuuz
  2. K

    JamiiForums Tanzania Nimempenda sana ila moyo wangu umepata ganzi

    Japo ni sawa tu kwamba umeshazini naye huluma yako toka awali ilikuwa na mlango mwingine ila sema labda ulipomvua hakuvt
  3. K

    JamiiForums Tanzania Wanaume siku hizi wana Vitambi na Kitandani hawafanyi kitu

    Washauri kwa hekima na busara kama una nia njema nao usiwatusi na lugha chafu hamjatatua fikiri more
  4. K

    JamiiForums Tanzania Wanaume siku hizi wana Vitambi na Kitandani hawafanyi kitu

    Washauri kwa hekima na busara kama una nia njema nao usiwatusi na lugha chafu hamjatatua fikiri more
Back
Top Bottom