Recent content by Kilenzi _Jr

  1. Kilenzi _Jr

    Je, ni yupi?

    Mtu mmoja kauwawa kwenye rest room ya bar hapo juu kushoto je kupitia picha hii nani atakua kamuua??
  2. Kilenzi _Jr

    Story of Change Maisha baada ya chuo

    Kweli mkuu, lakini sisi ndo tunatakiwa tuwe chachu Ili tuwabadilishe
  3. Kilenzi _Jr

    Story of Change Maisha baada ya chuo

    Thanks much
  4. Kilenzi _Jr

    Story of Change Maisha baada ya chuo

    Asanteh sana karibu
  5. Kilenzi _Jr

    Story of Change Maisha baada ya chuo

    Asante Sana mkuu
  6. Kilenzi _Jr

    Story of Change Maisha baada ya chuo

    Mwaka 2017 wakati nakaribia kumaliza masomo ya shahada yangu ya kwanza pale chuo kikuu cha Sokoine cha kilimo (SUA) nilipata nafasi ya kipekee sana ya kuhubiri mbele ya wanfunzi wenzangu na baadhi ya wakufunzi. Nilifanikiwa kuhubiri pale kanisa la CCT — SUA na kila aliesikiliza mahubiri yale...
  7. Kilenzi _Jr

    Story of Change Muonekano hutengeneza uwezekano

    Karibu Sana tushare ideas
  8. Kilenzi _Jr

    Story of Change Muonekano hutengeneza uwezekano

    Ndo Ivo mkuu an Muonekano Kila sehem sawa sawa
Top Bottom