Recent content by Kilasi Mkuu

  1. K

    Huko nje Watanzania tunadhauraulika sana siku hizi

    Tupo enzi za Kinjejitile Ngwale
  2. K

    Vikwazo vya Marekani: NEC yasema hatua za kisheria zifuatwe pale panapoonekana pana kasoro

    Uliingiliwa kwa kura za mabegi.MTU mmoja anakuwa na begi zima anatumbukiza
  3. K

    Waziri Mwambe: Bei ya Mafuta ya Kula imepanda kutokana na ongezeko la bei kwenye Soko la Dunia iliyosababishwa na Corona

    Hii ndiyo maana ya kukosa support toka nje kwa kung'ang'ania tuna taka kijani kila mahali.mtakula kijani yenu
  4. K

    Baada ya Rais Mwinyi kukiri kwamba Rais Magufuli ndiye amewezesha Zanzibar kuwa Wamoja, ni wazi Tundu Lissu angepata uteuzi kama alivyoahidiwa

    Lengo siyo teuzi. Ni lazima ujiulize anaye kuteua ana nia IPI kama siyo kuzima moto wote was kutafuta haki.Ninahakika hata wewe pamoja ni ccm huna haki yoyote ya kuweka kiongozi unayemtaka.Ni kwasababu umejawa na ushabiki ndiyo maana unakubali kila kitu
  5. K

    Malecela: Tunafanya makosa makubwa sana kumfananisha Hayati mwalimu Nyerere na Rais wa sasa Magufuli

    Kwahiyo ulimchgua I'll alete maendeleo Chato!!!Kwanza wala hukumchagua.Aliingia kwa kura zake za mabegi
  6. K

    Uchaguzi umeisha, tujitathmini upya

    Hivyo ndio vyombo vya kuibia kura ccm.Mwaka wa uchaguzi wananchi walikiunga mkono chadema sana.Lakini hapamwananchi alikuwa hahusiki vyombo hivyo vilikuwa na kura zao
  7. K

    Uchaguzi umeisha, tujitathmini upya

    Ni tume ambayo ni Mali ya ccm.huwezi kujipanga kwa mtindo huu.
  8. K

    Mbowe: Mbunge na Madiwani walioapa hawakutenda jinai, ila ni wakaidi

    Kwani waliopo walisomea wapi urais na umakamo?Siwameishiwa mbinu na kuanza kutumia mboko
  9. K

    Uchaguzi 2020 Tanga tuna jambo letu, Tanga imeamua, Tanga ni ya kijani

    Kwani aliendaje huko.So baada yakupigwa risasi za mauaji na utawala huu.Nia yenu ni kutaka kuuweka utawala was kifalume kitu ambacho wengine tusinge tamani kuishi katika nchi yenye imla .Tunawaona watawala wanachapa viboko watu baada ya ushindi wenu feki
  10. K

    Kulalamika tumeibiwa kura za kwenye mabegi huku hamuendi Mahakamani, tuwaeleweje?

    Na ukiwa ccm lazima ukubali kuwa laghai,mwongo na mwizi wa kura
  11. K

    Halima Mdee na wenzake 18 wakata Rufaa CHADEMA

    Wewe unamaono kuliko Nyerere aliye sema hakuna jinsi lazima vyama vingi .Kama huelewi subiri muda mfupi ujao utaelewa!!!.
  12. K

    Robert Amsterdam: We filed today at ICC!! More to come

    Hii ni hatari!!!kama hata pilau haliliki!!!
  13. K

    Nawakumbusha Halima Mdee na wenzake 18 muda wa kukata rufaa kwa mujibu wa katiba ya CHADEMA unayoyoma!

    Nyinyi mbona speaker wenu amesema ataendelea nao hats bila chama?
  14. K

    Ukweli mchungu: Hutavuka mpaka wa Tanzania bila kupata chanjo ya COVID-19

    Sasa wewe jinamizi LA upinzani halikutoki?Awamu wapinzani mtajua umhimu wao ndio sababu ya kuforce wale 19
  15. K

    Askofu Bagonza: Ushindi wa kishindo ni kaburi la maendeleo Afrika

    Jibu kwa adabu.Sio kujionyesha hunamajibu juu hoja za askofu.Nyamaza kama huna hekima ya kujibu hoja ilio enda shule
Top Bottom