Recent content by Kevzy

  1. Kevzy

    JamiiForums Tanzania Hivi ni sawa kushea mswaki na mpenzi wako mume au mkeo

    Kuna kademu nilikuwa nacho kwenye mahusiano kalikuwa kakijisaidia kananishtua nikanawishe/nikachambishe kameolewa mwaka jana nafikiria tu Watu wanavyooa wake wapumbavu
  2. Kevzy

    JamiiForums Tanzania KERO Wajawazito wanne tumelazwa kitanda kimoja Hospitali ya Wilaya Same, Kilimanjaro. Tunaomba vitanda viongezwe

    Omba ujifungue salama acha ***** *****
  3. Kevzy

    JamiiForums Tanzania Nilikataa mchongo wa kutimkia Canada, sasa najuata kwa hali mbaya niliyokuwa nayo hapa TZ

    Aisee Jua kali sana upande wangu mjini DASILAM Nilisita kusgn dili la kutimkia huko duniani canada kwa makubaliano mkataba wa kazi ungeisha ningekuwa huru kujipambania na kuangaikia makaratasi yangu mwenyewe Misingi imeniweka TZ, Mkataba ulikuwa unabana sana ma_agent walikuwa wengi sana...
  4. Kevzy

    JamiiForums Tanzania Mtu mwenye uwezo kuliko wewe kifedha unaweza kumpa zawadi gani?

    Kilichomkuta bilionea wa zimbabwe
  5. Kevzy

    JamiiForums Tanzania Aliyechinjwa Haiti

    Kuchinjwa kuamua
  6. Kevzy

    JamiiForums Tanzania Uongo ambao dunia inauamini kuwa ni ukweli

    Kingine wengi uamini Mungu mweupe shetani mweusi kweli ni kwamba wote hawana rangi
  7. Kevzy

    JamiiForums Tanzania Wanawake wanapenda kuombwa tendo siku ya kwanza unayokutana naye, unakuta wengine wamechangamka wanakupa siku hiyo hiyo

    Kuna watu Wana roho nzuri, kama bahati Yako unapewa tu
  8. Kevzy

    JamiiForums Tanzania Wanawake wanapenda kuombwa tendo siku ya kwanza unayokutana naye, unakuta wengine wamechangamka wanakupa siku hiyo hiyo

    Hii nilichelewa kuigundua aisee, baadhi ya wanawake wengi wanapenda wanaume machachali ambao wanatamaa ya tendo mda wote, na wanapenda ile siku ya kwanza tu unayokutana naye ukamuomba tendo na ukamlilia kabisa akakupe siku hiyo hiyo Na ukimkuta yupo kwenye mood anaenda kukupa chap tu ...
  9. Kevzy

    JamiiForums Tanzania Zamani nilikuwa najua wakuoa hawa wenye makalio makubwa ila hao sio kabsa wa kuwasogelea

    Wengi wao hawana akili hata kidogo, wanafikiri matako yao ndio kila kitu kumbe kuna cha zaidi kushinda makalio Na dzain ya wengi wenye makalio ni kama wanajitegesha hivi kama wapo kazini kwa kufikiria wanaume wengi tunapenda makalio makubwa, wapo kama wanajiiuza hivi umsifie ana makalio...
  10. Kevzy

    JamiiForums Tanzania HOJA Tuliovaa Jeans, T-shirt, raba tumezuiwa kufanya usaili katika ajira ya TRC, hii ni sawa?

    Mkuu seriously ulikosa kufanya usahili kisa mavazi, duuuh pole sana Hapo kituoni Kwa mbele hakukua Mchanganyiko wa nyumba za changanyikeni, ungeingia hapo mtaani na kuanza kuulizia nyumba Moja Moja kupata msaada wa shati na suruali ya kitambaa au ungesubiri mtu amalize interview umuazime Mkuu...
  11. Kevzy

    JamiiForums Tanzania Watoto 12 wa YAKOBO ni WAAFRIKA....siri imefichuka,,,,,,

    Huo ndio ukweli Sema ngozi nyeusi ni wepesi kununulika mmenunuliwa na kuuza nafasi zenu Kwa watu weupe, M/Mungu ajakataza biashara so aliruhusu biashara na ninyi watu weusi mmeuza nafasi zenu na weupe wamechukua nafasi zenu Mmeuza kila kitu, weledi, uelewa,akili,nyadhifa,maarifa, mafanikio...
  12. Kevzy

    JamiiForums Tanzania Unajua huwa inakuwaje ukioa mwanamke aliyekutana naye akiwa ashatumika?

    Mtaani kwangu sifumaniwi hata nikilala na Mke wa mjesh Mkuu, hata ukiwa mjesh unadundwa Mtoto mzuri sana ila ilee stimu imekata tangia tukio litokee la kuongea na jamaa yake ule mwaka Kabla ilikuwa nikimkamata nampiga hata bao 7 ila baada ya fumanizi la sms na kuongea na mshikaji wake , bao...
  13. Kevzy

    JamiiForums Tanzania Ali Hapi: Asilimia kubwa ya waliopo magerezani ni wana CCM

    Huwa wanakaa Kambi watoto wa Wana Ccm kila mwaka , wanapata mafunzo yote ya kijeshi
  14. Kevzy

    JamiiForums Tanzania Unajua huwa inakuwaje ukioa mwanamke aliyekutana naye akiwa ashatumika?

    Tatzo Sina mzuka nae yaani kama naenda kutafuna mpira tu
Back
Top Bottom