Nini kimepelekea wanafunzi wengi wa chuo cha ludewa kufeli hasa kozi za pharmacy nashidwa kuelewa Kati ya wanafunzi mia na kitu halafu wafaulu kwenda mwaka wa tatu 27 tena tyu ambao walifeli mwaka uliopita shame on us
Wataaalam naomba nipate ufafanuzi kidgo je kwa mfano ukute mtu anatuhumiwa kosa dogo la kesi ya wizi japo mshtakiwa naye alikuwa anamdai na akatengenezewa kesi ya kuamua kuchukua Mali bila mhusika na kuiba hela na akakiri baadae akafikiria kuwa amefanyiwa uonevu japo alikubali je anaweza kukata...
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.