ooohhh shit yaan kumbe n cag m nilidhan ni mwanasheria mkuu HV huh ndo uzalendo gan wanaoutaka mpaka wanawapeleka wadogo zetu jeshin ili wakawe kasuku heeee,jamaa kapiga kaz kubwa halafu anatolewa jaman h nchi
Wenye uelewa tafadhali naombeni mnijuze namna ya kuhama chuo kwa utaratibu wa TCU, mdogo wangu kachaguliwa Iringa university na mimi siwezi kusomesha pale. Nimesikia kuna uwezekano wa kuhama, Tujuzane tafadhali
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.