Recent content by jovylex

  1. J

    JamiiForums Tanzania Masikitiko yangu makubwa sana kutokana na mfumo wa uajiri wa bank ya NMB

    Huyo anaye kubishia ni taahira mkuu, kwani ndio hao hao watoto ea yule mzee fulani, jamii ya wanyama ambao ni illuminant.Hata wale vipi usiku lazima wacheue na kula tena.
  2. J

    JamiiForums Tanzania Ajira tanzania police force, diploma na digrii

    Pliz,najaribu kufungua inagoma kabisa, tafadhali naomba unitumie hiyo fomu kwenye email .jochrisy2005@yahoo.com.Thanks mdau
Back
Top Bottom