Recent content by jotamalole

  1. jotamalole

    JamiiForums Tanzania Cecil Mwambe: Nimeshindwa kwenye uchaguzi Mkuu wa CHADEMA kwa kuwa uwanja haukuwa sawa

    Hama Sent using Jamii Forums mobile app
  2. jotamalole

    JamiiForums Tanzania Nguvu nyingi bila akili

    Bila haki hakuna amani viongozi was awamu hii wanapenda kiki na sifa na utukufu kama alivyo mkulu
  3. jotamalole

    JamiiForums Tanzania Mzee Lowassa: Kwa sasa nchi imeshika adabu na mambo yanakwenda vizuri. Bado tuna tatizo la ajira nchini...

    Bora kuwa mnafiki ili uishi salama bila misukosuko
  4. jotamalole

    JamiiForums Tanzania Mambo matano yatakayoipa CCM ushindi wa kishindo katika chaguzi zijazo

    Mil 50 kila kijiji ziko wapi wameua soko la pamba.mbaazi.korosho.mahidi.nk.wamefilisi kabisa wavuvi.wamewafanya watz kuishi kwa hofu ya kutekwa .labda huo ushindi utapitkana chatle
  5. jotamalole

    JamiiForums Tanzania Je, kuna mwanasiasa mwenye uwezo wa kumkataa shetani na kazi zake zote hapa duniani?

    Hakuna mwanasiasa matakatifu hajazaliwa bado
  6. jotamalole

    JamiiForums Tanzania Muda wa kutangaza nia ya kugombea ubunge ukifika CCM hapatatosha hizi tunazoziona sasa ni rasha rasha tu

    Huku mwibara kwa kangi hali sio shwari watu hawamtaki kangi tena wanasema hakuna alichofanya wansema bora apewe msiba
Back
Top Bottom