Recent content by josephatd

  1. josephatd

    JamiiForums Tanzania Mikeka: Wazee wenzangu wa kuweka mzigo, karibuni tubashiri mechi za leo

    Hahaha
  2. josephatd

    JamiiForums Tanzania Mikeka: Wazee wenzangu wa kuweka mzigo, karibuni tubashiri mechi za leo

    ***** natia buku cpendi ujinga mm
  3. josephatd

    JamiiForums Tanzania Mikeka: Wazee wenzangu wa kuweka mzigo, karibuni tubashiri mechi za leo

    Wadau naombeni ya link ya telegram ya piddy group niingie kama vp
  4. josephatd

    JamiiForums Tanzania Simba Sports Club (Wekundu wa Msimbazi) | Special thread

    *WALE WATU WALIKUWA WANASEMA,,,"ILE PESA TUMA KWENYE NAMBA HII" KUMBE NI YANGA*[emoji15][emoji15][emoji38][emoji38]
  5. josephatd

    JamiiForums Tanzania Young Africans Sports Club (Yanga) | Special Thread

    Yanga
  6. josephatd

    JamiiForums Tanzania Mikeka: Wazee wenzangu wa kuweka mzigo, karibuni tubashiri mechi za leo

    Hatari
  7. josephatd

    JamiiForums Tanzania Kura: Je, ungependelea kanisa la ufufuo na uzima lifutiwe usajili?

    Hapana wapige kazi tu
Back
Top Bottom