Recent content by JokaKuu

  1. J

    Nyumba ya Serikali yenye thamani ya Sh 1.2 bilioni yauzwa kwa mfanyabiashara kwa Milioni 130. Waziri Lukuvi alia na watendaji, amkabidhi DCI

    ..haiondoi hoja kwamba ni UFISADI. ..na haiondoi hoja kwamba ameiingizia serikali HASARA.
  2. J

    Nyumba ya Serikali yenye thamani ya Sh 1.2 bilioni yauzwa kwa mfanyabiashara kwa Milioni 130. Waziri Lukuvi alia na watendaji, amkabidhi DCI

    ..kilichotokea ni UFISADI. ..chini ya usimamizi wake serikali iliingia HASARA. ..madai kwamba alipewa maagizo au ulikuwa uamuzi wa pamoja, haondoi hoja hizo mbili hapo juu.
  3. J

    Nyumba ya Serikali yenye thamani ya Sh 1.2 bilioni yauzwa kwa mfanyabiashara kwa Milioni 130. Waziri Lukuvi alia na watendaji, amkabidhi DCI

    ..mnapenda sana kudeka. Kila kitu mnakimbilia kuita polisi na kutumia mahakama vibaya. ..waandishi wa Rai waliomlipua hawakuandika kwa fake id kwanini hamuwapeleki mahakamani? ..hii habari ni kweli, na amehusika ndiyo maana unaona amekaa kimya. Angekuwa hahusiki angewasumbua sana wahusika.
  4. J

    Je, Lissu yupo nchini?

    ..wengi wamhoji kuhusu walinzi kuondolewa na hakuna aliyekamatwa. ..IGP hajakanusha madai kwamba walinzi waliondolewa siku ya tukio.
  5. J

    Je, Lissu yupo nchini?

    ..uchunguzi ukikamilika Polisi wanatakiwa ku-arrest wahusika na kuwapeleka mahakamani. ..kama TL anahusika, basi Polisi wanatakiwa watoe warrant ya kimataifa ili popote alipo arudishwe nchini kujibu mashtaka. ..mwisho, Polisi wanatakiwa wamkamate aliyeondoa walinzi area D. Kwa vyovyote vile...
  6. J

    Je, Lissu yupo nchini?

    ..vyovyote itakavyokuwa aliyeondoa walinzi wa serikali anawajua waliopanga shambulizi dhidi ya Tundu Lissu. ..na Polisi wanavyoendelea kupiga danadana ndivyo wanavyozidi kujichafua na kupoteza heshima mbele ya waTz.
  7. J

    Dkt. Bashiru: Baada ya mzee Kikwete kuingia kura zetu (CCM) zilianza kuporomoka

    ..nani anatamani kwenda Ikulu? ..Ikulu imepoteza heshima yake baada ya Babu Seya na Papii kupokelewa kwa zulia jekundu.
  8. J

    Dkt. Bashiru: Baada ya mzee Kikwete kuingia kura zetu (CCM) zilianza kuporomoka

    ..kusema ukweli na kulaumu wengine, lakini siyo Magufuli. ..Yuko aliyesema ni rahisi kumsema vibaya MUNGU kuliko hata kumteta Magufuli.
  9. J

    Mabadiliko ya Profesa Kabudi kwenye sheria ya madini yanalitesa Taifa. Nini kifanyike?

    ..tungeweza kupata zaidi ya hicho kama tungeshughulikia suala hili kwa busara na utulivu.
  10. J

    Je, Lissu yupo nchini?

    ..aliyeondoa walinzi ktk nyumba za viongozi wa serikali na bunge, mahali aliposhambuliwa Tundu Lissu, anawajua waliopanga na kutekeleza shambulizi lile. ..mhusika huyo akikamatwa na kuhojiwa vizuri haitachukua muda mrefu kuwakamata waliohusika.
  11. J

    Dkt. Bashiru: Baada ya mzee Kikwete kuingia kura zetu (CCM) zilianza kuporomoka

    ..miaka ya zamani wapiga kura wengi walikuwa wamezaliwa au kukua wakati wa sera ya chama[ ccm ] kushika hatamu. ..kipindi cha Mwinyi na Mkapa ilikuwa ni vigumu kwa vijana na watu wazima kuvipokea vyama vya upinzani kwasababu ya malezi waliyopitia wakati wa mfumo wa chama kimoja. ..miaka ya...
  12. J

    Mabadiliko ya Profesa Kabudi kwenye sheria ya madini yanalitesa Taifa. Nini kifanyike?

    ..Asante sana kwa mchango wako. ..Hili suala ilitakiwa lifanyike kwa UTULIVU bila jazba na majigambo. ..Pia masuala yenyewe yalikuwa ni ya KIUFUNDI, hivyo hatukutakiwa kuingiza SIASA. ..Zaidi, tulitakiwa tuwe WAMOJA. Ilifika mahali tukawa tunapambana wenyewe kwa wenyewe, badala ya kuweka...
  13. J

    Mabadiliko ya Profesa Kabudi kwenye sheria ya madini yanalitesa Taifa. Nini kifanyike?

    ..TL na Dr.Nshala walianza kupiga kelele miaka ya 90 wakati tunasaini mkataba wa kwanza, mkataba wa Bulyankhulu. ..Sasa jiulize tangu tusaini Bulyankhulu tumeongeza mikataba mingine mingapi? ..Kwanini tusaini mikataba karibu 7 na tuchukue miaka 20 kufanyia kazi kasoro walizokuwa...
  14. J

    Nyumba ya Serikali yenye thamani ya Sh 1.2 bilioni yauzwa kwa mfanyabiashara kwa Milioni 130. Waziri Lukuvi alia na watendaji, amkabidhi DCI

    ..naomba kutofautiana na wewe. ..Collective responsibility maana yake ni kuwa waziri hawezi kupingana na uamuzi wa baraza huku akiendelea kushika nafasi yake. ..haimaanishi kwamba akitekeleza uamuzi fulani na ukaliletea taifa hasara hatastahili lawama au hatawajibika. ..Na maamuzi ya baraza...
  15. J

    Mabadiliko ya Profesa Kabudi kwenye sheria ya madini yanalitesa Taifa. Nini kifanyike?

    ..mnamsingizia TL bila sababu ya msingi. ..TL alionya serikali isichukue hatua za jazba na pupa. ..badala yake mkamuita msaliti na akapigwa risasi. ..TL alionya kwamba tuwe waangalifu tutashitakiwa. ..mawaziri na wabunge wa ccm wakawa wanajigamba kwamba hawaogopi kushtakiwa.
Top