Recent content by johnmadrid2015

  1. J

    JamiiForums Tanzania Zitto, Dk. Slaa na Prof. Lipumba hawawezi kumsahau Mbowe!

    Umejuaje kama mbowe hafai? we umetumwa wewe! Unataka Dr Slaa na Prof Lipumba wagombee urais mara ngapi? kwa njni tusimpe lowasa agombee urais ili tuone kama wananchi wanamtaka? maana unaonewa kwenye kura za maoni kama walivyofanya ccm!
  2. J

    JamiiForums Tanzania Kinana awaita Makapi wote waliochujwa na CCM kwenye Uchaguzi wa ndani

    Kinana hana hoja na wala simshangai
  3. J

    JamiiForums Tanzania Dr. Slaa hata ukipewa ugombee urais, huwezi itoa CCM madarakani, Lowassa anaweza..

    Duuh aisee acha matusi ndugu. Huyo slaa ni kama baba yako. So jiheshimu ndugu
  4. J

    JamiiForums Tanzania Kama wewe ni Fisadi na una uchu wa Madaraka ondoka, kwani CCM si mahala pake

    Mleta mada akili haijakaa vizuri, ina maana ccm hamna mtu mchafu?mbona juzi juzi tumesikia nape wamekamatwa na rushwa? au hauna macho nini? we jinga kabisa wewe!
  5. J

    JamiiForums Tanzania Dr. Slaa tafadhali sana baba, tumeyaona uliyoyafanya

    Ni kweli kabisa mtoa mada hapo juu
Back
Top Bottom