Ndugu ukisema hivyo utashindwa kufanya biashara maana kila sehem changamoto hizo zipo..ni wewe tu jinsi gani utavyojipanga na ili ufanikiwe lazima uwe na multiple sources of income otherwise popote utaona pagumu
Ni kweli maisha yapo juu sana...unajua kama rahis kutengeneza pesa kinachokwamisha wengi kuendelea ni nidham ya kuitunza hiyo pesa ili izunguke zaid kwenye biashara na sio kuitumia kwenye kitu ambacho hakiingiz pesa
Habari wana JamiiForums,
Nimehamia kikazi kutoka Dar sasa nipo Dodoma.Nina wiki ya pili sasa na zifuatazo ni chamgamoto ambazo ndio fursa za biashara Dodoma mjini..
1.Kunyoa nywele sh 3000-fursa-ukifungua barbershop yako ya kawaida ukanyoa kwa 2000 utapiga hela coz sio wote wana afford bei...
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.