Ona hili. Pumbavu kabisa. Unasema umeuliwa deal? Yaani Maisha ya wanasolwa unayafanya deal la Tumbo lako? Wale wakulima na wafugaji masikini wale walionyuma kwa kila kitu unawafanya deal? Tofauti yako na mafisadi wa CCM ni nni wewe? Same wine!! you want to change the botle only! Get lost you...
Ndugu imekuwaje mbona umekaa kimya muda mrefu vile wakati hoja yako ilikuwa nzuri? Au hukujua ulichokuwa unataka kufanya? Au mafisadi wamekununua? Epuka magamba bwana!! Wana mbinu nyingi. Lakini inawezekana na wewe unatoka hukohuko na ulikuwa unasumbuliwa na njaa tu. Walipokung'amua wakakufuata...
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.