Kuna mtu jinsia ya me, ananivutia sanaaaaaaaaaaaa. Yani sanaaaaaa,
Kila nikimwomba Masada ananisaidia kwa kupitiliza, yani Ana care kwa kupitiliza.
Ana familia yake in short ni mtu anajieshimu Nami namueshimu, sijawahi omba kitu nikanyimwa zaidi tu naongezewa maradufu.
Najitahidi sana...
Nilikua navutiwa sana na wakaka Wenye akili alafu wao walikua wananichukulia poa kwasababu nilikua navaa miwani flani hivi kubwa ya round, nilikua naumia sana. [emoji38][emoji38]
Sent using Jamii Forums mobile app
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.