Recent content by Idrisa1510

  1. Idrisa1510

    Uzi kwa ajili ya kupeana michongo

    NINATAFUTA SEHEMU YA KUWEKA MASHINE YA KUKAMULIA JUISI YA MIWA HAPA DAR ES SALAAM. ATAKAYEKUWA NA SEHEMU NZURI MAENEO YENYE MZUNGUKO WA WATU HASWA BARABARANI NA MASOKONI NAOMBA TUWASILIANE. NINA 50K MFUKO WA SHATI KWA ATAKAYENIPATIA ENEO. SHARTI LIWE ENEO LENYE MZUNGUKO WA WATU NA LINALORUHUSIWA...
  2. Idrisa1510

    Anahitajika kijana wa kuuza bucha

    Nilikupm siku chache nyuma kwa bandiko kama hilihili ingawaje hukuujibu ujumbe wangu. Nilijua labda umeshampata
  3. Idrisa1510

    Je, ni kweli Mke/Mume anaweza kuwa na gundu au mkosi kwenye familia?

    Acheni uchawi. Michongo kwenda kinyume na matarajio haimaanishi mke Ana mikosi
  4. Idrisa1510

    Uzi kwa ajili ya kupeana michongo

    Hii ni Zanzibar au Tz baraza?
  5. Idrisa1510

    Manchester United (Red Devils) | Special Thread

    Tushapigwa kimoja tayali
  6. Idrisa1510

    Kijana unayehangaika kutafuta mchongo wa kufanya pitia hapa, utakuja kunishukuru

    Sasa hii connection atawapa watu wangapi, maana wenye dhiki tuko wengi.
  7. Idrisa1510

    Anatumiwa video za girlfriend wake WhatsApp. Je, afanye maamuzi gani?

    Mshauri rafiki yake amwambie bingo aende polisi kwa tahadhari ya hapo baadae.
  8. Idrisa1510

    Ni nini hasa kinachochunguzwa ktk ugaidi wa juzi?

    Vipi hili nailokutana nalo mitandaoni? Maana nakutana na Habari kua kijana HAMZA ni miongoni mwa watoto wa mzee marehemu aliyekua mmiliki wa migodi midogo. Mzee huyu aliwarithisha migodi hiyo wanae, HAMZA akiwa miongoni mwao. Sasa inasemekana kabla ya tukio lililozaniwa kua la ugaidi kuna...
  9. Idrisa1510

    Hivi wazungu hawawezi kutengeneza movies/ series bila gay scenes?

    Au zawakorea wanaruka ruka tu na mashuka yao wanapigana mapanga
  10. Idrisa1510

    Simba yamuuza Clatous Chama nchini Morocco

    SIMBA KWISHNEI. Tukutane kwenye league, na wasahau kabisaaaa ubingwa wa Africa na hata wa VPL msimu huu.
  11. Idrisa1510

    INAUZWA Epson Printer inauzwa

    Tsh 280k karibu
  12. Idrisa1510

    INAUZWA Epson Printer inauzwa

    Printer ya EPSON L382 kwa Tsh 280,000/= tu . Iko clean kama mpya haijawahi kurefill tangu upya wake. Ina 1. photocopy colored na black &white 2. printing colored na black & white 3. scanning 4. Photoprinting ( picha za passport na size nyingine Wino wake ni bei mdogo sana. Chupa ni TSh 3000 tu...
Top Bottom