Recent content by hesalieyo

  1. H

    Nitamjuaje mwanaume aliyenipakia mkongo?

    Itakuwa ndiyo zakoo wewe
  2. H

    Nitamjuaje mwanaume aliyenipakia mkongo?

    🤣🤣🤣🤣 You made my day
  3. H

    Nitamjuaje mwanaume aliyenipakia mkongo?

    Itakuwa kweli, maana hakutaka hiyo kitu kabisaa
  4. H

    Nitamjuaje mwanaume aliyenipakia mkongo?

    Unafikiri Ni hivi karibuni?Ni tukio la muda
  5. H

    Nitamjuaje mwanaume aliyenipakia mkongo?

    Unafikiri Ni hivi karibuni?Ni tukio la muda
  6. H

    Nitamjuaje mwanaume aliyenipakia mkongo?

    Ndo ushangae na wewe
  7. H

    Nitamjuaje mwanaume aliyenipakia mkongo?

    Sawa Mimi ni mwanaume , umefurahi Sasa?
Top Bottom