Mimi ni mvulana mwenye umri wa miaka 30 ninaishi na mwanamke aliyekuwa mchumba wangu kwa kipindi cha miaka mitatu katika kipindi hicho mchumba wangu alijaribu kunitambilisha kwao wakakataa kisa dini tofauti.
Na ilipofika Oktoba mwaka jana mchumba alichukua uamuzi wakuja kuishi na mimi bila...
Atoe kihelehele chake mengi nae amezidi kila siku yeye au kwakuwa anamiliki chombo cha habari mbona hatuwaoni akina bakhresa au dialo yeye tu ndomuhimu aaah tumemchoka
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.