Recent content by halid mbwana

  1. H

    JamiiForums Tanzania Nimechoka kusubiri ajira za walimu

    Waliomaliza mafunzo ya uwalimu tunaomba serikali iwaajiri ili kuepuka maarifa waliyo yapata yasipotee.
  2. H

    JamiiForums Tanzania Nimechoka kusubiri ajira za walimu

    Kwa nini watanzania wanaendelea kuwa tegemezi katika ajira. Inafikia hatua MTU asipo ajiriwa na serikali anaona heri kufa. Mfumo wa elimu Tanzania kuna haja ubadilishwe na umuandae Mtanzania kujiajiri.
  3. H

    JamiiForums Tanzania Nimechoka kusubiri ajira za walimu

    Vijana jifunzeni kubuni mi kijana jifunze kubuni ajira he ukisikia serikali imefilisika utajiua?
Back
Top Bottom