Recent content by Greatmind

  1. G

    JamiiForums Tanzania Wabunge wa Bunge la Afrika Mashariki watofautiana juu ya Vikao vya EALA kufanyika Arusha pekee!

    Mbona unajidharau? Halafu nimeangalia comment zako na kila m2 atakubaliana na mimi ,Ashakum c matusi! Wewe una uwezo mdogo wa kupambanua mabo, then you are acting cheap! Ila unaweza ukajicontrol ili usiaibike. Usipende kucomment ktk kila ki2 au kuongea sana. Kua ktk kufikiri! STOP USELESS...
  2. G

    JamiiForums Tanzania Sumaye: Tujitahadhari 'wauza unga' wasije wakaongoza nchi

    Hamna jipya, kuchafuana kisiasa.
  3. G

    JamiiForums Tanzania Tendwa: Kwa hili la Red Brigade, Nitaifuta CHADEMA!

    Afu kuna watu hamfikiri kabisa. We unadhan KAGAME akisema atamhit Kikwete anamaanisha atamfuata ikulu? Kagame akilianzisha anapiga wananch wa tz. Hivyo ndvyo vta ilivyo anashambulia maeneo ya tz ambako ww na bb yako na familia yako mnakaa. Au haujui hata vita inatokeaje, au unadhan aksema atamht...
  4. G

    JamiiForums Tanzania Mbowe Aombe Radhi Kukubali Mwaliko wa Dhifa ya Obama; Inadhoofisha Harakati za Kuiondoa CCM

    Kwa hyo we ulitaka aalikwe Slaa? Lipumba ni moja ya charter na heshma za tz, xo hakualikwa pale kama mtu aliyewah kugombea urais. Lipumba ni one of the outstanding economists xo co ajabu akialilwa na huyo Slaa akaachwa coz haikuwa dhifa ya kisiasa thats y hata wafanyabiashara walikuwepo. It was...
  5. G

    JamiiForums Tanzania Muundo wa Muungano: Tanganyika tunataka 'Serikali moja, nchi moja, taifa moja'!

    Swala hili halina shda. Logic ni hii Kama tunataka tuwe na uwiano wa kijinsia bungeni, hiyo ni njia safi. Tunataka kupunguza idadi yd wabunge, tunaondoa viti maalum. Wanawake watatetewa na nani? (mwanamme hawez kumtetea mwanamke kama anavyoweza kujitetea yeye) tutatumia utaratbu huo...
  6. G

    JamiiForums Tanzania Muundo wa Muungano: Tanganyika tunataka 'Serikali moja, nchi moja, taifa moja'!

    Labda, ila ikipita itabidi watanzania wawe wanafanya uchaguz makini! Na wakiwa wawili wanaweza gawana mambo ya kufuatilia ili wawe efficient zaid
  7. G

    JamiiForums Tanzania Muundo wa Muungano: Tanganyika tunataka 'Serikali moja, nchi moja, taifa moja'!

    Wengi wanaeza wasikubaliane na mm kwa sasa. Ila mambo yakishaenda kombo watankumbuka. Badala ya kupoteza muda kwenye kutunga katiba tungeanza process za kuvunja muungano coz hata tukwepe vp ndko tuelekeako. Tofaut ni hapo baadae unaeza ucvunjke kwa aman. Hebu fikiria Kama tukikubaliana...
  8. G

    JamiiForums Tanzania Muundo wa Muungano: Tanganyika tunataka 'Serikali moja, nchi moja, taifa moja'!

    Sijapata kuisoma, ila kama haijasema, ajabu! Labda kene sheria itaainishwa, ila hapana, watu watabishana sana bila hitimisho na huku katba ndo ishapita! Tena na hyo serikal ya tanganyika itaundwa lin akat katba inakamilika 2014?
  9. G

    JamiiForums Tanzania Muundo wa Muungano: Tanganyika tunataka 'Serikali moja, nchi moja, taifa moja'!

    Hahahahahahaha... Umeona eeh?
  10. G

    JamiiForums Tanzania Muundo wa Muungano: Tanganyika tunataka 'Serikali moja, nchi moja, taifa moja'!

    Kuhusu wabunge, tuache kupondana kisiasa. Tufikirie nje ya box! Everything has a begining! Nyie mnataka kuiga 2, sio kutoa vyenv viigwe? Kama utaratbu huu haupo kwngne kote bas, mi nawapa hongera kwa uvumbuz. Swala hili halina shda. Logic ni hii Tunataka tuwe na uwiano wa kijinsia...
  11. G

    JamiiForums Tanzania Muundo wa Muungano: Tanganyika tunataka 'Serikali moja, nchi moja, taifa moja'!

    Katika swala la bunge umekosea, wabunge hawatokuwa 400, watakua 75. Majimbo yatapunguzwa!
  12. G

    JamiiForums Tanzania Muundo wa Muungano: Tanganyika tunataka 'Serikali moja, nchi moja, taifa moja'!

    USIPITE BILA KUSOMA! Hautojuta, (ni mtzamo wangu, ila nimeuchambua kwa kias chake) Sikia ww, hakuna mwananch wa kawaida wa tanganyka anayewang'ang'ania znz, kwa 7bu hakuna cha ajab znz, wanaong'ang'ania ni viongoz, wote wa znz na bara ndo maana wao hawabshan kama cc. Mi sion faida ya...
  13. G

    JamiiForums Tanzania Muundo wa Muungano: Tanganyika tunataka 'Serikali moja, nchi moja, taifa moja'!

    Elewa tofauti ya ubaguz wa kijinsia na usawa/uwiano wa kijinsia. Period
  14. G

    JamiiForums Tanzania Muundo wa Muungano: Tanganyika tunataka 'Serikali moja, nchi moja, taifa moja'!

    Tufikirie nje ya box! Everything has a begining! Nyie mnataka kuiga 2, sio kutoa vyenv viigwe? Kama utaratbu huu haupo kwngne kote bas, mi nawapa hongera kwa uvumbuz. Swala hili halina shda. Logic ni hii Tunataka tuwe na uwiano wa kijinsia bungeni, hiyo ni njia safi. Tunataka kupunguza idadi...
Back
Top Bottom