Recent content by gonamwitu

  1. gonamwitu

    Matapeli mnaotapeli kwa njia ya mtandao 'laana haiwezi kuwaacha'

    SMS ya mpesa au tigo pesa lazima iwe imeandikwa mpesa au tigopesa sasa unalizwaje hapo
  2. gonamwitu

    Tetesi: Eti, Diamond ana-date na Poshy Queen, ingawa mahusiano yao hayapo official huku mtandaoni

    Hatuzungumzii kusalitiwa tunazungumzia kuwapata wanawake na kuwatembezea dudu basi kusalitiwa yoyote tu anasalitiwa
  3. gonamwitu

    Vanessa Mdee ni mwanakulitaka na amelipata

    Halafu huyu jamaa aliumwaga hakuomba hata sh kumi ya MTU kujitibia huyu mwamba anayejiita dimpoz
  4. gonamwitu

    Soma ujifunze: Jinsi kijiwe changu kilivyosababisha mtu akalizwa 2M na tapeli leo

    Ulivyocheka dudu haikuchomoka kweli kwenye ngwengede.
  5. gonamwitu

    Ushauri : Nahisi nimeambukizwa ugonjwa wa zinaa

    Sawa nitapima
  6. gonamwitu

    Ushauri : Nahisi nimeambukizwa ugonjwa wa zinaa

    Yes nimesoma some articles on google it's gonorrhea buddy,
  7. gonamwitu

    Ushauri : Nahisi nimeambukizwa ugonjwa wa zinaa

    Asante nimeashapoa
  8. gonamwitu

    Ushauri : Nahisi nimeambukizwa ugonjwa wa zinaa

    Daaha acha tu mkuu mtoto ana miuno hatari
  9. gonamwitu

    Ushauri : Nahisi nimeambukizwa ugonjwa wa zinaa

    Huyo demu huwezi hata kumdhania kaka jinsi alivyo, nashukuru kwa ushauri wako
  10. gonamwitu

    Ushauri : Nahisi nimeambukizwa ugonjwa wa zinaa

    Bima ya afya ina cover hii
  11. gonamwitu

    Ushauri : Nahisi nimeambukizwa ugonjwa wa zinaa

    Habari wana jamiiforum wiki kama mbili zilizopita kuna mwanamke nilifanya nae mapenzi bila kinga baada ya kufanya nae mapenzi after one week kuna mabadiliko kadhaa yamejitokeza na ninahisi kaniambukiza ugonjwa wa Zinaa 1: Nikikojoa nasikia maumivu sana na baada ya kumaliza kukojoa nikikaa kuna...
  12. gonamwitu

    Mjue tapeli aliyewatapeli graduates wengi kwa kuwahadaa nafasi za kazi NMB

    Nimemcheki fb nna mutual friend mmoja na yeye kiukweli sijawahi kutapeliwa na MTU yoyote though kwenye harakati za kuomba kazi nimeshakutana na matapeli wengi sana good lucky najua kuwa kazi yoyote professional huwezi kuombwa hela yoyote ile ukishaaply unasubiri interview tu so ukitapeliwa...
  13. gonamwitu

    Dodoma: Mwenyekiti wa CHADEMA Freeman Mbowe avamiwa, apigwa na kujeruhiwa na watu wasiojulikana

    Kwani chadema si wana redbrigade? Wako wapi? Na kazi yao ni nini? Km wanashindwa kuwalinda viongozi wao? Unaanzaje kuomba ulinzi kwa watu unaodai hawakupendi na wanataka wakuue? Wakati unaomba huo ulinzi kwanini usijihami kwanza mwenyewe kuliko kusubiri?
  14. gonamwitu

    Dodoma: Mwenyekiti wa CHADEMA Freeman Mbowe avamiwa, apigwa na kujeruhiwa na watu wasiojulikana

    Jf Kennedy hakupigwa km mbowe alidunguliwa na sniper aliyekuwa juu ya ghorofa isingewezekana hata kidogo jfk kuvamiwa na kupigwa kwasababu ya ulinzi mzito aliokuwa nao mbowe alivamiwa na watu 3 wakampa kichapo that means walimshussha kutoka kwenye gari wakampa kelbu za maana swali ni je dereva...
Top Bottom