Recent content by gimanini

  1. gimanini

    Kesi ya Mbowe Serikali imeingia kwenye mtego huu iuepuke mapema

    Haya Mambo kayaasisi mwendazake maana ilikuwa tabia yake ya uonevu kwa wapinzani,hivo Ni lazima Mbowe ataumia tu.
  2. gimanini

    Kesi ya Mbowe: Mahakamani kunapozidi Kumong'onyoka

    Yupo wapi magufuri
  3. gimanini

    James Mbatia: Tuna viongozi mapunguani hapa Tanzania

    Msajiri Ni kada mwaminifu hawezi iumiza CCM
  4. gimanini

    Madhara ya kesi ya Mbowe na tofauti na kesi ya Sabaya

    Namhurumia Sana Mbowe
  5. gimanini

    CCM jifunzeni siasa za kistaarabu toka kwa majirani

    Kenya ni wanafiki tu wa kujumia tumbo.
  6. gimanini

    TEUZI: Rais Samia amteua Jaji Mustapha Siyani kuwa Jaji Kiongozi, Sophia Mjema kuwa RC Shinyanga

    Hii ya Jaji Makungu imekaeje,amepanda cheo au kashushwa.au maandalizi ya kuwa jaji mkuu
  7. gimanini

    Rais Samia, sitisha uchoraji wa vibonzo mara moja

    Hebu CCM acheni uoga kubalini uwepo wa mawazo mbadala.
  8. gimanini

    Walimu: Rais Samia atatuponya madonda

    Walimu hawajitambui
  9. gimanini

    Kingamuzi bora ni kipi? DSTV, AZAM, STAR TIMES, ZUKU

    Azam wako poa japo kuunganishwa ndo shida,Bei ipo juu sana
  10. gimanini

    Jeshi la Polisi lawashikiria wanachama BAWACHA walokuwa wanafanya mazoezi ya viungo (jogging)

    Polisi wetu uelewa wao upo hivo msiwalaumu jamani.
Top Bottom