Recent content by Gagnija

  1. G

    JamiiForums Tanzania Madereva wa mabasi na malori msikubali yaishe hadi suala la kurenew leseni ya Class C litatuliwe

    Nijuavyo, class "C" ilibidi wote bila kujali uliipata mwaka gani, warudi darasani na kupewa vyeti baada ya kufuzu. Nisichojua ni kama hata hao wenye vyeti watalazimika kurudi darasani tena ukifika muda wa kuhuisha leseni zao.
  2. G

    JamiiForums Tanzania CCM Wakija na Hiki Kichwa Kwa GIA ya Kijana basi Wanabeba Kombe Kiulaini hiyo 2030 bila hata Porojo za Katiba Mpya

    Maisha bora kwa kila mtanzania. 😆😆
  3. G

    JamiiForums Tanzania CCM Wakija na Hiki Kichwa Kwa GIA ya Kijana basi Wanabeba Kombe Kiulaini hiyo 2030 bila hata Porojo za Katiba Mpya

    ccm bila kuiba kura hawana mgombea wa kuweza kuwapa 40% ya kura, msiwadanganye. chama lishajifia.
  4. G

    JamiiForums Tanzania Daktari anayedaiwa kumpiga trafiki aachiwa kwa dhamana

    Kesi ya huyu daktari bingwa inaendeleaje waungwana! Ni zaidi ya wiki mbili tangu alipofikishwa mahakamani.
  5. G

    JamiiForums Tanzania Hii kesi inawavua nguo mawakili wa serikali nani wa kuwavisha tena? Njia pekee ni kuwateua wawe majaji

    Kwamba mahakama ndio sehemu ya watu incompetent! Tunashusha viwango vya JF kwa kuanzisha nyuzi zisizostahili kuanzishwa, na mods hata hawaoni kama ni tatizo. So sad.
  6. G

    JamiiForums Tanzania Kama CCM ilishindwa kutoka madarakani mwaka 2015 , basi msitegee ikatoka madarakani tena

    Tunataka ccm itoke madarakani na iondoke jumla. Ile ya lowasa 2015 ingekuwa kubadili jina la watawala lakini watawala wakibaki walewale. Makosa yale ya kijinga yesijerudiwa tena.
  7. G

    JamiiForums Tanzania Askofu Malasusa kuwa makini na kanisa lako acha kukaribisha wanaccm wenzako kushambulia makanisa mengine

    Anafikiri wote mlikuwepo huko kanisani.
  8. G

    JamiiForums Tanzania Ràis Samia atuma Rambirambi kifo cha Mama Fatma Karume.

    Uzi hauna wachangiaji, why?!
  9. G

    JamiiForums Tanzania Tuache utani jamani, where is Nchimbi?

    Sijui miaka mingi inaanzia mingapi, mimi nimemuona Jumbe mwaka 1987. Sikuona dalili zozote za mtu aliye kizuizini.
  10. G

    JamiiForums Tanzania Tuache utani jamani, where is Nchimbi?

    Kaamua kuacha kwenda kanisani j/pili kama ilivyokuwa mazoea/kawaida kwake?
  11. G

    JamiiForums Tanzania John Nchimbi ameshapatikana?

    John Nchimbi? Au Emmanuel Nchimbi!
  12. G

    JamiiForums Tanzania John Nchimbi ameshapatikana?

    Nimeulizia kuhusu taarifa za kutekwa mbunge John Nchimbi kama zina ukweli. Naona kama umechanganya na Emmanuel Nchimbi, makamu wa rais mstaafu
  13. G

    JamiiForums Tanzania John Nchimbi ameshapatikana?

    Siku chache zilizopita kuna taarifa ilisambaa kuhusu kutekwa kwa mbunge John Nchimbi. Kuna ukweli kuhusu taarifa hii? Kwa wanaofahamu mtujulishe.
Back
Top Bottom