Recent content by Freed Freed

  1. F

    Dkt. Mwaka akiri kulala na wakeze wawili chumba kimoja. Ashikwa kigugumizi kuhusu kushiriki nao tendo kwa pamoja 'Threesome'

    Mtafute Dr Mwaka maana mke wa Tatu anadai anataka aletewe mwezie kama alivyoletwa yeye pia.
  2. F

    Uwepo wa gesti (guest house) hutambulisha tabia na sifa za wanamtaa walivyo. Chukua tahadhari

    Mtaa wa Bachu Tabora mjini, guest kama lote. Alikuwapo binti mrembo mwenye ndugu yake Mtaa huo. Jamaa aliposikia huwa anaenda Bachu kusalimia aliaihirisha Kumtongoza.
  3. F

    Dkt. Mwaka akiri kulala na wakeze wawili chumba kimoja. Ashikwa kigugumizi kuhusu kushiriki nao tendo kwa pamoja 'Threesome'

    In kujiondoa Uingereza jimuiya ya Ulaya, kuna mambo mengi ya kuzungumza. Mapenzi pia ni maisha haswa ndoa. Wewe hupendi maisha hayo yakhee?
  4. F

    Dkt. Mwaka akiri kulala na wakeze wawili chumba kimoja. Ashikwa kigugumizi kuhusu kushiriki nao tendo kwa pamoja 'Threesome'

    Akihojiwa anaonekana ni muislamu. Wake zake ambao ni mikwaju ya ukweli wamejifunga hijabu ama ushungi.
  5. F

    Dkt. Mwaka akiri kulala na wakeze wawili chumba kimoja. Ashikwa kigugumizi kuhusu kushiriki nao tendo kwa pamoja 'Threesome'

    Kuna video zinatembea zikionesha wake wawili wa Daktari wa tiba asili Dr Mwaka, jinsi wanavyopendana. Kifupi Dr Mwaka ana wake watatu ila watatu hakuwepo wawili wakihojiwa. Wanapendana mno na wanaitana kipe yani kipenzi. Wanadai wanalala kitanda kimoja wote na mume wao. Dr Mwaka anadai alipitia...
  6. F

    Rwanda wamejishtaki wenyewe ICC kwa kifo cha Kizito

    Ingia you tube andika kizito mihigo, ukisikiliza nyimbo zake utamwaga chozi
  7. F

    Nchi ya Togo nani anaijua kiundani historia yake?

    Nasikia tetesi kuwa upinzani utashinda uchaguzi huu.
  8. F

    Ana kwa ana na Mwigulu Nchemba: Kuelekea Uchaguzi Mkuu 2020

    Una nini cha kujivunia ulichoifanyia Iramba miaka 10 ya ubunge? Taja walau vitatu na jinsi mambo yalivyobadilika tofauti na mwaka 2010 kurudi nyuma.
  9. F

    Maalim Seif "The terminator"

    Lakini sasa Kwanini watu hawa huwa hawashiki dola? Mola ana makusudi gani dhidi yao?
  10. F

    HAITI, The Return of Baby Doc!

    Habari ya miaka 9 iliyopita, ila haikupata wachangaji
  11. F

    Rwanda yakataa uchunguzi huru wa kifo cha Msanii Kizito Mihigo anayedaiwa kujinyonga kituo cha Polisi

    Mwisho mbaya wa Kagame haupo mbali. Anatapatapa kuilinda himaya yake lakini mwisho mbaya yuwaja.
  12. F

    Maalim Seif "The terminator"

    Sijui hatma yake ataukwaa urais au atazeeka na Terminations!! Tusubiri muda utasema.
  13. F

    Sirudii tena kumpigia kura mwanasiasa ambaye ameshawahi kuwa Mwalimu

    Kila Mara hudhani wanawaongoza watoto. Huwahutubia watu kwa kukemea wakidhani wanaongea na watoto mstarini/assembly. aaahhhhhhhaaaaa ni utani tu.
Top