Mpenda sifa yamemfika.kuua au kuondoa damu ya binadamu mwenzio hakika Mungu hatakuacha salama hata kama una ulinzi wa namna gani.Alichokiumba na kukileta duniani hakika binadamu hawezi kukiondoa
Rais yeyote ni binadamu kama wengine.kukosolewa ni jambo la kawaida.akina Mambosasa wanaogopa kutumbuliwa.Je?angemsifia mngemkamata?mbona Askofu shayo wa zanzibar hamjamhoji au hamjasilikiliza ujumbe wake?
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.