Dah!Labda Hapa Naweza Nikajibiwa Swali Langu,
Jaman Kwa Anae Ijua Shule Ya Sekondary Mbekenyera Iliyopo Mkoani Lindi Naomba Anijuze,Ipoje Kitaaluma
Asanteni
Wanajamii forum napenda kuwaulizeni.inamaana kuwa humu ndani hakuna anae ifahamu vizuri MBEKENYERA SEKONDARI kama yupo namuomba anisaidie kunipa taarifa za hiyo shule hususani kwenye masuala ya kitaaluma.
Asanteni.
MSAADA KWA ANAEIJUA VIZURI SHULE YA SEKONDARY MBEKENYERA ILIYOPO MKOANI LINDI.KWENYE MAMBO YA FUATAYO
1=taaluma.
2=maji na chakula.
3=mandhari ya shule kiujumla
4=idadi ya michepuo
5=shule ni ya kutwa au bweni?
6=ni single au mixer?n.k.
asanteni.
nashukuru kaka,lakini nimeshangaa walivyo ni panga HGL wakati george na D,masomo niliyo pass yalikuwa HISTORY B,KISWAHILI B,LANGUAGE B,CIVICS B,GEOGRAPHY sasa iweje wanipange HGL instead of HKL?????
Pia naomba unjuze mazingira ya hiyo shule KITAALUMA
ASANTE.
jamani naomba msaada wenu,kunamtu kaniangalizia shule niliyochaguliwa,amesema inaitwa MBEKENYELA IPO MKOA WA LINDI Namba Ya Shule Niliyomalizia Ni s2024/namba ya mtihani 0087 JINA JAFFARY.G.ALLY naomba mnisaidie kunithibitishia hili suala.asanteni.
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.