Recent content by emma911

  1. emma911

    Natafuta kiwanja Dar es Salaam (Tabata au Kinyerezi)

    Ushauri wangu,viwanja vizuri na vyenye usalama, hakuna buguza, umeme na maji na mahitaji mengine muhimu ya kijamii yanapatikana. Angazia viwanja vya kibaha,Pwani.
  2. emma911

    Natafuta mume

    Kama mama yako angeangalia sifa za mume aliyemtaka, sidhani kama ungezaliwa.
  3. emma911

    Hodi humu jamani

    Ahsante sana.
  4. emma911

    Hodi humu jamani

    Habari zenu waafrika wenzangu, mimi ni mgeni JF naomba mnipokee. Ahsante!
Top Bottom