Recent content by domokaya

  1. domokaya

    Rais Magufuli anaingizwa 'mkenge' na washauri?

    Vipi yana kanuni pia watu fulani wasilipe Kodi japo wanaingiza kipato tena kikubwa?
  2. domokaya

    Baba yake Freeman Mbowe ndie aliempatia Mwalimu Nyerere Fedha katika siasa za uhuru

    Kitabu gani cha historia? Uzuri vitabu vina majina na mchapaji wake vitaje? Baba yake Freeman ametajwa kwa jina gani hata tukisoma hivyo vitabu tuweze kumfahamu?
  3. domokaya

    RC Mongella marehemu Omela Wangwe hakupigwa na wananchi wenye hasira. Simamia haki ili waliomuua wakamatwe

    Sijui ndugu yangu, ndio maana umesoma nilichoandika ukaniuliza!
  4. domokaya

    Madiwani wa Temeke: Mkurugenzi alitumia ubabe kununua gari la milioni zaidi ya 400

    Huyu Mkurugenzi Mwakabibi hawamuwezi, ana misingi imara chini yake inayompa majivuno. Hawamuwezi! Wataishia kuitwa kupewa maonyo. Hataki kufanya Kazi za wananchi, yeye kujiona na kunata tu. Kiburi hana mfano!
  5. domokaya

    RC Mongella marehemu Omela Wangwe hakupigwa na wananchi wenye hasira. Simamia haki ili waliomuua wakamatwe

    Hapa ndipo shida yetu ilipo, ukweli wenye mashaka. Unaposema amefia kwenye ofisi ya kata na hapo hapo unasema amefikia Sekou Toure, unaweka mashaka makubwa kwenye maelezo yako. Inapunguza umakini wa ufuatiliaji. Tutulie na kutoa maelezo ya kina na haja popote haki ilipoonekana kuminywa
  6. domokaya

    Wanaoishambulia ACT-Wazalendo kujiunga SUK wajiulize kama CHADEMA hawajapokea ruzuku ya Novemba 2020

    Kabisaaaa, pesa halali zinazotokana na idadi ya kura za wabunge na madiwani waloshiriki katika uchaguzi Mkuu halali kwa mujibu wa sheria. Ni haki ya msingi ya kikatiba ya Chama Cha siasa kilichotimiza vigezo kama chadema
  7. domokaya

    Ukweli lazima usemwe: Wa kwanza kuvunja Katiba ya nchi ni CHADEMA

    Hahahaha! Abiria ana mamlaka ya kukagua leseni ya dereva? Wewe umesikia wapi?
  8. domokaya

    Kuisafisha CHADEMA na tuhuma za 'usanii' na rushwa ya ngono, Wajumbe Kamati Kuu wajitokeze ku-declare interests

    Watu wanaunda taasisi. Tabia za watu ndani ya taasisi zinafanya organization culture (tabia ya taasisi) Kama taasisi hiyo watu wake wanaishi kiunyumba bila kuoana, kama taasisi hiyo watu wake wana mahusiano ya wazi ya kingono pasipo kuwa wachumba, Kama taasisi hiyo utoaji wa fursa ni wa...
  9. domokaya

    Kuisafisha CHADEMA na tuhuma za 'usanii' na rushwa ya ngono, Wajumbe Kamati Kuu wajitokeze ku-declare interests

    Sintofahamu inayoendelea katika Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA) kimegubikwa na sarakasi na nadharia nyingi. Moja ikiwa viongozi wa kamati kuu wanafanya usanii kwa kujidai kuwafukuza wabunge wale 19 uanachama wakati walifahamu fika mchezo mzima na walikuwa wakifahamu wale wabunge...
  10. domokaya

    Dakika ya 89: Freeman Mbowe 0 vs Halima Mdee 5

    Kitu ambacho wengi hatukielewi ni kuwa Chama chochote cha siasa ni taasisi ya umma. Hivyo mtu yeyote ndani ya umma huo, ana haki ya kikatiba kuhoji mienendo yake. Pamoja na mambo mengine, Chama Cha siasa katika utekelezaji wa utawala bora ni lazima kiwe shirikishi, sikivu, chenye uwazi, chenye...
  11. domokaya

    Halima Mdee: Mimi pamoja na timu yangu (Wabunge 19) tutabaki kuwa WanaCHADEMA kindakindaki. Tutaenda kuyajenga ndani kwetu

    Hahahahaha! Hata CUF waliamini Lipumba sio Mwenyekiti wao. Safari ya mwisho wa enzi imeanza. Rufaa yenye mashiko, mahakamani huku wakiwa na bargaining power kubwa ambayo wewe huijui. Usiku kitanda kimoja, mchana mwingine mjumbe ya kamati kuu, mwingine Mbunge aliyeapa akavuliwa uanachama. Mind...
  12. domokaya

    Halima Mdee: Mimi pamoja na timu yangu (Wabunge 19) tutabaki kuwa WanaCHADEMA kindakindaki. Tutaenda kuyajenga ndani kwetu

    Pole weeee! Kwa taarifa yako vita imetangazwa, akina Halima wamedokeza tu silaha zao, CHADEMA ndio imepewa nafasi ijitafakari. Hakuna aliyeomba msamaha hapo. CC imeulizwa kiaina, are you ok tuendelee na vita? Are you ready tumalizane wenyewe kwa wenyewe? Pia wamemuasa Mwenyekiti, wamemwambia...
  13. domokaya

    Kujibu Mapigo: Mkutano wa Halima Mdee na Wanahabari Wayeyuka kama theluji mbele ya moto

    Hivyo ndivyo ulivyofundishwa shuleni? We subiri uone siasa ilivyo katika uwanja halisi. Ufahamu kanuni za uraiani zikoje. Mnasumbua watu na utoto wenu bure. Umeyaona Sasa eenh??
  14. domokaya

    Tulipoongea walitusema sie wapigaji, leo wanafanya tulioyasema

    Ukidhani mshamba ni wewe peke yako? Washamba tupo wengi na kwa taarifa yako ndio wapiga kura sasa! Acha porojo za kujifanya ujuaji, kitu gani unachochadili kidichohusu kushika madaraka? Uoga tu unakufanya kupepesa pepesa! Hakuna chochote pasipo wanasiasa, Hakuna chochote pasipo vyama vya siasa.
Top Bottom