Recent content by dem boyz

  1. dem boyz

    JamiiForums Tanzania Ethiopia: Makundi 7 ya Waasi yaungana kupindua Serikali ya Abiy Ahmed

    sema kuna watu hii dunia empty mind kabisaaaaa,vikundi 7 mmeungana kuipindua serikali sasa mkishaipindua serikali what next mtabaki na muungano wenu au mtaanzana wenyewe kwa wenyewe?
  2. dem boyz

    JamiiForums Tanzania Before JPM kuondoka…. Kulikuwa na matukio mengi sana ..iliogopesha

    mbona na wewe umepuyanga vibaya sana kabisa,wapalestina wamewachokoza nini waisraeli
  3. dem boyz

    JamiiForums Tanzania Royal Madrid

    madrid chama langu...
  4. dem boyz

    JamiiForums Tanzania Putin super power wa mchongo

    kama iran imeshindwa washington na tel aviv wanasubiria nini!!!kwanini tusifungue shampeni tukanywa na kusheherkea ushindi?
  5. dem boyz

    JamiiForums Tanzania Mojtaba Khamenei Alisha AANGAMIZWA siku nyingi zinazoendelea sasa ni swaga tu!!!!

    sawa mwenye mme wake...
  6. dem boyz

    JamiiForums Tanzania WANAYANGA MSIJE KUINGIA MTEGO WA MAKOLO KUHUSU MANQOBA MNGITHI, CHUKUA HII.!

    wewe nani barcelona au bayern maana hapa bongo yanga wameshindikana
  7. dem boyz

    JamiiForums Tanzania VIDEO: Vijana wa JKT wajirekodi na kusema wakikuta mtu akiandamana watamdhuru

    vijana wa ovyo ugali utawafanya wasaliti kiapo
  8. dem boyz

    JamiiForums Tanzania Iran inaiogopa sana Israel.

    pole sana
  9. dem boyz

    JamiiForums Tanzania HOJA Pale Kariakoo tuvunje shule ya Benjamin Mkapa na Uhuru mchanganyiko ili tupate eneo la Parking

    haiwezekani zivunjwe shule ili mje kupaki vi paso na vi ist vyenu watu wenye magari yenye thamani kuanzia mi50+ ndo wadai parking nyie wengine mnaleta jam mjini parking yenu iwe nje ya kkoo
  10. dem boyz

    JamiiForums Tanzania Rais yupo eda, mkuu wa Majeshi yupo nje ya nchi, IGP yupo Nje, Dci yupo nje, kwa hiyo tupo na Ndijembi na mambo yanasonga

    msijali nchi ipo salama chini mwaipop na vijana wake chui mweusi
  11. dem boyz

    JamiiForums Tanzania Mwanetu anazibonda sana kama Tandale

    nilitaka niulize hivyo
  12. dem boyz

    JamiiForums Tanzania DOKEZO Nimeshinda Sh 27M kwenye kubet, Kampuni inataka kunipa Sh 3M, Gaming Board hainisaidii

    mzee tangu 2024 ndo unaomba msaada leo!!! wewe mwenyewe mbona kama haupo siriaz? na nyie pigabet lipeni hela za watu,watu mda mwingine hawali wanawachangieni nyie pesa maisha yenu yanaenda lipeni hizo m27 au mje mumlipe jamaa m100 kama fidia MAZAFAKA matapeli...hizi kampuni zingine ni matapeli...
  13. dem boyz

    JamiiForums Tanzania Waziri wa Hazina wa Marekani Scott Bessent awaonya wanaofanya biashara na Iran

    kisimi cha USA kishajichokea tutafanyaje
  14. dem boyz

    JamiiForums Tanzania Utawala wa Iran lazima uangukie Pua Watake was itakaa-Waziri Mkuu wa Israel Benjamin Netanyahu!!

    wajinga ndo mliwao na mtaliwa mpaka iwe nyekunduuuuuu!!!!
  15. dem boyz

    JamiiForums Tanzania Hivi ni kweli CIA ya Marekani na Mossad ya Israel wameshindwa kabisa kuipindua Serikali ya Iran?

    unachosema ni kweli ila kinahusiana na pande zote tatu...imean kama wengine watakaa pembeni na kukataa kusaidia upande wowote basi hata USA kuna mataifa hawezi kusimam nazo,kwasababu ukitaka kupiga direct kwenye ardhi ya marekani lazma kuna nchi hapo zitapambana kuzuia mashambulizi dhidi ya marekani
Back
Top Bottom