Mm sijawahi waelewa hawa wanaume mara oooh nenepa kidg angalau uwe na vinyamanyama, mara ooh wembamba ndio dili, mara hatutaki flat screen uwe na tako bhana, hatujakaa sawa utaskia mmh sura yenyewe ile tunataka rangi ya chungwa, siku haijaisha Eee bhana nataka mtoto waiti! mguu wa bia sijui nn...
kuna vile unataka mtu wako awe vip....kuna zile sifa flani, ....imagine mtu anakwambia anafanya kazi ofisi ya Rais afu siku ya tukio amevaa kama konda wa daladala[emoji24][emoji24][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
[emoji23][emoji23][emoji23] Mtu alini PM tukachat tuka fall in love siku ya kuonana Daaaaaa[emoji174][emoji174][emoji174][emoji174] nlichoka mwili na roho sio kitu nilichokitarajia tukaachana hapo hapo
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.